Trang chủ
Bóng đá
Soi kèo
Bảng xếp hạng
Lịch thi đấu
Livescores
Kết quả
Bóng rổ
Bóng bầu dục Mỹ
Quần vợt
Esoccer
Tin tức
Bóng đá
Lịch trình
Xem trước trận đấu
Trận đấu trực tiếp
Những pha bóng nổi bật
Chuyển nhượng
Ý kiến
Những cô gái sexy
Hiểu biết
Kiến thức
Bóng rổ
Xem trước trận đấu bóng rổ
Bảng xếp hạng bóng rổ
Lịch thi đấu bóng rổ
Kết quả bóng rổ
Quần vợt
Xem trước quần vợt
Những điểm nổi bật trong quần vợt
Esport
B.O
Mẹo cao cấp
Đăng nhập
Ngôn ngữ:
Tiếng Việt
English
Deutsch
España
Français
Portugal
Italiano
Русский
Polska
Danmark
Suomi
Sverige
ایران
대한민국
日本
Indonesia
ไทย
Tiếng Việt
中国
भारत
বাংলা
عربي
Thêm
Mua Kèo
Kèo 1X2
O/U 2.5
BTTS
AH
B.O
Livescore
Nhận định
Standings
Kết quả
Lịch thi đấu
Quick Betimate
Lịch bóng đá
Lịch bóng đá hôm nay
Lịch bóng đá ngày mai
Lịch bóng đá cuối tuần
Lịch bóng đá hôm qua
Livescore
Thống kê
Số lượt
159
Điểm trung bình
4.7
Soi kèo
5616
Kèo VIP
5
Tỉ lệ thắng
75%
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
Livescore Leagues
Anh
(26)
FA Cup
(1)
Premier League
(10)
Championship
(2)
League 1
(1)
League 2
(1)
National League
National League North
National League South
Premier League 2
(2)
Championship Women
Development League 2
(2)
FA Cup Women
FA Trophy
FA Vase
Isthmian Cup
Isthmian Division One South
Northern League Challenge Cup
Northern League Division One
Northern Premier League
Reserve Matches
Ryman Premier Division
Southern Premier League Central
Southern Premier League South
Super League Women
(6)
U21 Premier League Cup
(1)
Northern Ireland Championship
Northern Ireland Championship Women
Northern Ireland Cup
Northern Ireland Play-Offs
Northern Ireland Premier
Northern Ireland Premier Intermediate League
Northern Ireland Premier League Women
Northern Ireland Reserve League
UK Friendlies
Cúp C1
(1)
UEFA Europa League
(1)
Hoa Kỳ
(764)
MLS
(14)
UPSL
MLS is Back Tournament
MLS Next Pro League
(59)
NISA
(4)
NPSL
(194)
NWSL Women
(7)
US Open Cup
(8)
USL Championship
(47)
USL League One
(5)
USL League One Cup
USL League Two
(370)
USL W-League Women
(55)
World Club Friendlies
(1)
Tây Ban Nha
(131)
La Liga
(3)
Segunda
(11)
Tercera Group 1
(4)
Tercera Group 2
(4)
Tercera Group 3
(4)
Tercera Group 4
(4)
Tercera Group 5
(4)
Tercera Group 6
(4)
Tercera Group 7
(4)
Tercera Group 8
(4)
Tercera Group 9
(4)
Tercera Group 10
(4)
Tercera Group 11
(4)
Tercera Group 12
(4)
Tercera Group 13
(4)
Tercera Group 14
(4)
Tercera Group 15
(4)
Tercera Group 16
(8)
Tercera Group 17
(4)
Tercera Group 18
(4)
Youth League
(2)
Copa De La Reina
(1)
Kings League - 40 mins play
Primera Division RFEF Group 1
(10)
Primera Division RFEF Group 2
(10)
Primera Federacion Women
(1)
Primera Women
(7)
Queens League - 40 mins play
Regional Cup
Regional League
Segunda Division RFEF Group 1
Segunda Division RFEF Group 2
Segunda Division RFEF Group 3
Segunda Division RFEF Group 4
Segunda Division RFEF Group 5
Segunda Division RFEF Play-Offs
(10)
Segunda Federacion Women
Tercera Federacion Women
Đức
(196)
Bundesliga I
(9)
Bundesliga II
(9)
DFB Pokal
(1)
3.Liga
(10)
Regionalliga Bayern
(8)
Regionalliga North
(9)
Regionalliga North East
(9)
Regionalliga South West
(9)
Regionalliga West
(9)
Oberliga Baden-Wuerttemberg
(9)
Oberliga Bayern North
(9)
Oberliga Bayern South
(9)
Oberliga Bremen
Oberliga Hamburg
(9)
Oberliga Hessen
(9)
Oberliga Mittelrhein
(7)
Oberliga Niederrhein
(1)
Oberliga Niedersachsen
(8)
Oberliga NOFV Nord
(7)
Oberliga NOFV Sud
(8)
Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
(10)
Oberliga Schleswig-Holstein
(8)
Oberliga Westfalen
(9)
Berlin-Liga
Bundesliga II Play-Offs
Bundesliga II Women
(7)
Bundesliga Play-Offs
Bundesliga U19
(2)
Bundesliga Women
(6)
DFB Pokal Women
Landesliga
Landesliga Bayern Sudost
Landespokal
(1)
Regionalliga Play-Offs
U19 Cup
(1)
Verbandsliga
(3)
Ý
(37)
Serie A
(10)
Serie B
(1)
Serie C Group A
Serie C Group B
Serie C Group C
Campionato Nazionale
Campionato Primavera 1
(9)
Campionato Primavera 2
Serie D
(2)
Coppa Italia
Coppa Italia Women
(1)
Campionato Primavera 3
Campionato Primavera 4
Serie A Women
(4)
Serie B Play-Offs
(1)
Serie B Women
Serie C Play-Offs
(5)
Serie C Super Cup
(1)
Serie D Cup
(2)
Serie D Play-Offs
(1)
U19 League Women
Pháp
(33)
Ligue 1
(9)
Ligue 2
(10)
National
(9)
National 2
National 3
Cup
(1)
Cup Women
Division 2 Women
Ligue 2 Play-Offs
U19 Cup
U19 League
(4)
U19 League Women
Division 1 Women
Hà Lan
(26)
Eredivisie
(9)
Eerste Divisie
Cup
Holland Eredivisie Play-Offs
Cup Women
(1)
Derde Divisie
Eredivisie Play-Offs
(3)
Eredivisie Women
Tweede Divisie
(9)
U21 League
(4)
Scotland
(17)
Premiership
(6)
Championship
League One
League Two
FA Cup
(1)
Championship Play-Offs
(1)
Highland League
League One Play-Offs
(1)
League Two Play-Offs
(1)
Lowland League
Premier League Women
(6)
Premiership Play-Offs
(1)
Reserve Cup
Reserve League
Women FA Cup
A-League Úc
(2)
J-League Nhật Bản
(10)
Japan J2-League
(10)
Superligaen Đan Mạch
(3)
Israel Premier League
(4)
Colombia Primera A
(4)
Lebanon League
(3)
Israel Leumit Liga
(8)
Thể thao điện tử
(92)
Esoccer Adriatic League - 10 mins play
(12)
Esoccer Battle - 8 mins play
Esoccer GT Leagues – 12 mins play
(80)
Giải đấu khác
Albania
(3)
Championship
(2)
Cup
First Division
Play-offs
(1)
Algeria
(32)
Cup
Cup Women
D1 Championship Women
(1)
Division 1
(8)
Division 2
(16)
Elite Championship Women
U21 Cup
U21 Division 1
(7)
U21 Division 2
Andorra
(7)
Cup
(1)
Premier Division
(5)
Second Division
(1)
Angola
(7)
Girabola
(7)
Antigua và Barbuda
Antigua & Barbuda Premier Division
Argentina
(97)
Superliga
Nacional B
(20)
Primera B Metropolitana
(11)
Primera C Metropolitana
(12)
Reserve League
(12)
Cup
(5)
Torneo A
(18)
Championship Women
(1)
Copa de la Liga Profesional
Copa Federal Women
Liga Profesional
(14)
Liga Profesional Reserves
(4)
Primera B Women
Regional Cup
Regional League
Torneo Promocional Amateur
Torneo Regional Amateur
Youth League
Armenia
(8)
First League
(7)
Premier League
(1)
Armenian Cup
Aruba
Division Di Honor
Úc
(172)
A-League
(2)
A-League Women
Capital Territory NPL2
(4)
Capital Territory Premier League
(4)
Capital Territory Premier League Women
(3)
Capital Territory U23 League
(4)
Darwin Premier League
(1)
FFA Cup Qualifying
New South Wales League 1
(8)
New South Wales League 2
(6)
New South Wales NPL Women
(5)
New South Wales Premier League
(8)
New South Wales U20 League
(5)
Northern NSW Premier League
(6)
Northern NSW Premier League Women
Northern NSW Reserves League
NPL Queensland
(6)
NPL Queensland U23
(5)
NPL Queensland Women
(5)
NPL Victoria
(7)
NPL Victoria U23
(7)
NPL Victoria Women
(6)
NSW League 1 U20
(7)
Queensland PL 2 U23
Queensland PL U23
(6)
Queensland Premier League
(6)
Queensland Premier League 2
(6)
Queensland Premier League 3
(2)
Queensland Premier League 4
Queensland Premier League Women
(3)
SA Premier League Reserves
(5)
SA Premier League Women
(5)
SA Premier League Women Reserves
(3)
South Australia Premier League
(6)
South Australia State League 1
(6)
South Australia State League Reserves
Sunday League Premier Division
Sunday League Premier Division Reserve
Tasmania Championship
Tasmania Championship Women
Tasmania NPL U21 League
Tasmania Premier League
(1)
Tasmania South Division 1
Tasmania Super League Women
Victoria PL 1 U23
(4)
Victoria Premier League 1
(7)
Victoria Premier League 2
(6)
Victoria State League 1
(1)
Victoria State League 1 Reserves
Victoria State League 2
Victoria State League 2 Reserves
WA Premier League Women
WA Premier League Women U21
WA State League 1 Reserves
WA State League Reserves Cup
Western Australia Premier League
(6)
Western Australia State League 1
Western Australia State League 2
Western Australia U20 League
Australian Matches
Áo
(59)
Bundesliga
(6)
2. Liga
(8)
Regionalliga Ost
(8)
Landesliga
(15)
2. Landesliga
(1)
Amateur Cup
Bundesliga Play-Offs
Cup
Cup Women
League 1 Women
(5)
Regionalliga Mitte
(8)
Regionalliga Salzburg
Regionalliga Tirol
Regionalliga Vorarlberg
Regionalliga West
(8)
Austrian Matches
Azerbaijan
(11)
Cup
(1)
Division 1
(5)
Premier League
(5)
Bahrain
(6)
Division 2
Premier League
(6)
Youth Cup
Bangladesh
(5)
Championship League
Federation Cup
League Women
Premier League
(5)
Barbados
Premier League
Belarus
(18)
Cup
(1)
Division 1
(9)
Premier League
(8)
Premier League Women
Bỉ
(9)
First Division A
(6)
First Division B
First Amateur Division
Reserve League
Cup
Cup Women
Division 1 Women
First Division B Play-Offs
Second Amateur Division ACFF
Second Amateur Division VFV A
Second Amateur Division VFV B
Super League Women
(3)
Bhutan
Premier League
Bolivia
(8)
Apertura
Clausura
(8)
Copa Simon Bolivar
Play-Offs
Bosnia và Herzegovina
(15)
1st League
(8)
2nd League
Cup
(1)
Cup Women
Premier Liga
(6)
Botswana
(5)
FA Cup
Premier League
(5)
Brazil
(198)
Serie A
(10)
Serie B
(10)
Serie C
(10)
Campeonato Acreano
Campeonato Amapaense
Campeonato Brasileiro A2 Women
(8)
Campeonato Brasileiro A3 Women
Campeonato Carioca A2
(6)
Campeonato Carioca C
(2)
Campeonato Cearense B
Campeonato Gaucho 2
(8)
Campeonato Goiano 2
(4)
Campeonato Maranhense
(2)
Campeonato Mineiro 2
(6)
Campeonato Mineiro U20
Campeonato Paranaense 2
(5)
Campeonato Paulista A3
Campeonato Paulista A4
Campeonato Paulista U20
(39)
Campeonato Rondoniense
Campeonato Sul-Matogrossense
Campeonato U20 Women
(4)
Catarinense 2
(5)
Copa Nordeste
(2)
Copa Verde
Matches
(3)
Matches Women
Paulista Serie B
Paulista Women
(5)
Serie A U20
(4)
Serie A Women
(6)
Serie A1 Women
(2)
Serie D
(32)
U20 Cup
U20 League
(8)
Copa do Brasil
(16)
Women’s Friendly
(1)
Bulgaria
(15)
First League
(6)
Amateur Cup
Cup
Play-Offs
Premier League Women
Second League
(9)
Third League
U19 League
Burkina Faso
(1)
Cup
League
(1)
Burundi
Cup
Premier League
Campuchia
Cup
Premier League
Cameroon
Elite One
League Women
Canada
(8)
Premier League
(4)
Championships
(4)
League 1 British Columbia
League1 Ontario
League1 Quebec
League2 Ontario
Chile
(29)
Primera Division
(8)
Primera B
(8)
Segunda
(7)
Tercera
Cup
Primera Division Women
(6)
U21 League
Trung Quốc
(45)
Division 1
(8)
Division 2
(10)
Super League
(6)
FA Cup
(15)
Super League Women
(6)
Colombia
(13)
Primera A
(4)
Primera B
Cup
(2)
Liga Femenina
(7)
Play-Offs
Regional League
U19 Championship
Congo - Brazzaville
(7)
Congo Premier League
(7)
Costa Rica
(7)
Primera Division
(1)
Primera Division Women
(5)
Segunda
(1)
Bờ Biển Ngà
(8)
Ivory Coast Cup
Ivory Coast Premier Division
(8)
Croatia
(20)
Cup
(1)
1.HNL Play-Offs
1.NL
(6)
2.NL
(8)
3.NL
First League Women
HNL
(5)
Regional Cup
U19 Cup
U19 League
Síp
(1)
Division 1
Division 2
Cup
(1)
Cup Women
Division 3
Cộng hòa Séc
(56)
First League
(6)
2. Liga
(8)
3. Ligy
(25)
4. Ligy
Youth League
(8)
Division 1 Women
(4)
Czech First League Play-Offs
(2)
5 Ligy
(2)
Cup
(1)
Women Div 1
Đan Mạch
(80)
Superligaen
(3)
Division 1
(6)
Cup
U19 League
Danish Womens Elitedivisionen
Cup Women
(1)
Danmarksserien Promotion
(35)
Danmarksserien Relegation
(20)
Division 2
(6)
Division 3
(6)
Elitedivisionen Women
(3)
Future Cup
Play-Offs Women
Superligaen Play-Offs
U21 League
Womens 2 Division
Djibouti
Premier League
Dominica
(2)
Premier League
(2)
Cộng hòa Dominica
Liga
Ecuador
(9)
LigaPro Serie A
(8)
LigaPro Serie B
(1)
Primera Women
Ai Cập
(18)
Division 1
(2)
Division 2
Cup
(16)
Premier League Women
Second Division B
El Salvador
(5)
Clausura
(3)
Liga Feminina
Reserves League
(2)
Segunda Division
Estonia
(20)
Meistriliiga
(5)
Cup
(1)
Cup Women
(1)
Esiliiga
(5)
Esiliiga B
(5)
II Liiga
Meistriliiga Women
(3)
Play-Offs
Small Cup
U19 League
Ethiopia
(6)
Higher League
Premier League
(6)
Quần đảo Faroe
(10)
Premier League
(5)
Cup
Div 1
(5)
League Women
Fiji
National League
Phần Lan
(171)
Cup
Cup Women
Cup Women - 80 mins play
Kakkonen Group A
(24)
Kakkonen Group B
(26)
Kakkonen Group C
(19)
Kakkonen Women
Kansallinen Liiga Women
(5)
Kolmonen
(21)
U20 League
(2)
Veikkausliiga
(33)
Veikkausliiga Play-Offs
Ykkonen
(36)
Ykkonen Women
Ykkosliiga
(5)
Gambia
Division 2
GFA League
Georgia
(10)
Erovnuli Liga
(5)
Cup
First League
(5)
League 2 Women
League Women
Liga 3
Ghana
(9)
Division 1
FA Cup
Premier League
(9)
Gibraltar
Cup
National League
Hy Lạp
(24)
Super League 1
Cup
Amateur Cup
Cup Women
Gamma Ethniki
Matches
Play-Offs
Super League 2
(10)
Super League 2 U19
Super League Play-Offs
Super League U19
(7)
Super League Women
(7)
Guatemala
(1)
Liga Nacional
(1)
Liga Nacional Women
Primera Division
Reserve League
Segunda Division
Honduras
(2)
Liga de Ascenso
Liga Nacional
(2)
Reserve League
Hồng Kông, Trung Quốc
(11)
Hong Kong Premier League
(5)
Hong Kong 1st Division
(6)
Hong Kong 2nd Division
Hong Kong 3rd Division
Hong Kong Cup
Hong Kong FA Cup Junior Division
Hong Kong Sapling Cup
Hungary
(19)
NB I
(6)
NB II
(9)
NB III
Cup
U19 1st Division
(1)
Cup Women
NBI Women
(2)
U19 2nd Division
(1)
Iceland
(52)
1 Deild
(6)
1 Deild Women
(5)
2 Deild
(7)
3 Deild
(6)
4 Deild
(3)
Cup
(6)
Cup Women
(8)
League Cup B
League Cup C
Premier League
(6)
Premier League Women
(5)
Super Cup Women
U19 League
Ấn Độ
(1)
Super League
Mumbai Elite League
Championship Women
Delhi Senior Division
I-League 2nd Division
R League A Division
(1)
Shillong Premier League
U21 Development League
Indonesia
Liga 1
Liga 3
Iran
(11)
Pro League
(8)
Cup
Div 1
(3)
Div 2
Iraq
(4)
League
(4)
Ireland
(21)
U20 League
Republic of Ireland FAI Cup
(4)
Republic of Ireland First Division
(5)
Republic of Ireland Leinster Senior League
(2)
Republic of Ireland Munster Senior League
Republic of Ireland National League Women
(5)
Republic of Ireland Premier Division
(5)
Israel
(17)
Premier League
(4)
Leumit Liga
(8)
Cup
(1)
Youth Cup
Liga Alef North
Liga Alef South
Liga Bet North
Liga Bet South
Division 1 Women
Cup Women
Leumit Liga Play-Offs
(4)
Liga Alef Play-Offs
Liga Bet Play-Offs
Youth League
Jamaica
(1)
Premier League
(1)
Nhật Bản
(66)
J-League Cup
(10)
J-League
(10)
J2-League
(10)
J3-League
(10)
Football League
Regional League
FA Cup
(14)
J-League Play-Offs
L1 League Women
(6)
L2 League Women
Regional Cup
Women Empowerment League
(6)
Jordan
(4)
Cup
League
(4)
Kazakhstan
(10)
Cup
(2)
Division 1
(2)
Play-Offs
Premier League
(6)
Kenya
(10)
Cup
League Women
Premier League
(9)
Super League
(1)
Kuwait
(3)
Cup
(1)
Division 1
League
(2)
Kyrgyzstan
Cup
Top Liga
Latvia
(12)
1. Liga
(7)
Play-Offs
Virsliga
(5)
Li-băng
(3)
League
(3)
Cup
League Women
Liberia
Second Division
Liechtenstein
Cup
Litva
(22)
1 Lyga
(8)
A Lyga
(5)
A Lyga Play-Offs
A Lyga Women
Cup
II Lyga
(9)
U19 League
Luxembourg
(16)
Cup
Division Nationale
(8)
Promotion D’Honneur
(8)
Macau, Trung Quốc
Macau 1st Division
Others
Bắc Macedonia
(15)
North Macedonia Cup
(1)
North Macedonia Cup Women
North Macedonia First League
(6)
North Macedonia League Women
North Macedonia Second League
(8)
Malawi
Super League
Malaysia
(6)
President Cup
Super League
(6)
Mali
(3)
Cup
League Women
Premiere Division
(3)
Malta
Challenge League
FA Trophy
Premier League
Mauritania
Division 1
Division 2
Mexico
(10)
Liga MX Femenil
(4)
Segunda Division
(2)
Liga de Expansion
(1)
Liga MX
(3)
Liga TDP
U23 League
Moldova
(6)
Championship Women
Cup
(1)
Cup Women
Divizia A
(2)
Divizia Nationala
(3)
Mông Cổ
Cup
First League
Premier League
Montenegro
(11)
Cup
(1)
Druga Liga
(5)
League Women
Prva Liga
(5)
U19 League
Ma-rốc
(8)
GNF 1
GNF 2
(8)
Cup
League Women
Mozambique
Mocambola
Myanmar (Miến Điện)
Myanmar Cup
New Zealand
(16)
Central League
(5)
Cup Women
Northern League
(6)
Southern League
(5)
Nicaragua
(1)
Clausura
(1)
Liga de Ascenso
Primera Division Women
Youth League
Niger
(2)
Super League
(2)
Nigeria
(1)
Cup
League Women
National League
Premier League
(1)
Na Uy
(79)
Eliteserien
(8)
Division 1
(7)
Cup
Cup Women
Division 1 Play-Offs
Division 1 Women
(5)
Division 2 Group 1
(6)
Division 2 Group 2
(5)
Division 3 Group 1
(7)
Division 3 Group 2
(6)
Division 3 Group 3
(7)
Division 3 Group 4
(7)
Division 3 Group 5
(7)
Division 3 Group 6
(7)
Interkretsserie U19
(2)
Toppserien Women
(5)
U19 Elite League
Youth Cup
Oman
(6)
Federation Cup
League
(6)
Sultans Cup
Panama
(4)
First Division Women
Liga Prom
LPF
(4)
Paraguay
(14)
Cup
Division Intermedia
(8)
Division Profesional
(6)
Reserve League
U19 League
Women League
Peru
(22)
Campeonato Nacional Women
(6)
Liga 1
(10)
Liga 2
(6)
Play-Offs
Philippines
(7)
PFL
(7)
Ba Lan
(78)
I Liga
(9)
II Liga
(9)
III Liga
(36)
Cup
Cup Women
(1)
Ekstraklasa
(9)
Ekstraliga Women
(6)
IV Liga
(1)
League Women
Play-Offs
Regional League
Youth League
(7)
Bồ Đào Nha
(45)
Primeira Liga
(9)
Segunda Liga
(9)
Campeonato Nacional
(4)
Campeonato Nacional Women
(4)
U19 League
(12)
Campeonato Nacional II Women
Cup
(1)
Cup Women
II Divisao Play-Offs
Liga 3
(4)
Primeira Liga Play-Off
Segunda Liga Play-Offs
U23 Cup
(2)
U23 League
Puerto Rico
League
Qatar
(1)
Stars League
Cup
(1)
League 2
Stars League Play-Offs
U21 League
Romania
(57)
Liga I
(3)
Liga III
(50)
Liga 1 Women
Cup
Cup Women
Liga 2
Liga 2 Women
Liga 3 Women
Liga 4
Liga I Play-Offs
(4)
U19 Cup
U19 League
Nga
(33)
Premier League
(8)
Division 1
(2)
Cup
Other Match
Division 2
(7)
Division 3
Premier League Play-Offs
Premier Women
(6)
Regional Cup
Regional League
Youth Championship
(10)
Russian Matches
Rwanda
Cup
Cup Women
National League
Rwandan Division 2
Saint Kitts và Nevis
Saint Kitts & Nevis Premier League
San Marino
(2)
Campionato
(1)
Cup
(1)
Ả Rập Xê-út
(16)
Cup
Division 1
(9)
Division 2
Premier League Women
Pro League
(7)
U19 Premier League
Senegal
(7)
FA Cup
Ligue 2
Premier League
(7)
Serbia
(17)
Super Liga
(7)
Prva Liga
(8)
Srpska Liga
Cup
(2)
U19 League
Cup Women
League Women
Seychelles
Cup
Premier League
Sierra Leone
(1)
Premier League
(1)
Singapore
(4)
Charity Shield
Premier League
(4)
Slovakia
(40)
Super Liga
(6)
2. Liga
(8)
3. Liga
(15)
Cup
Cup Women
I Liga Women
(4)
Super Liga Play-Offs
Youth 2.Liga
Youth League
(7)
Slovenia
(15)
Prva Liga
(5)
2. SNL
(8)
3. SNL
U19 League
(1)
League Women
Cup
(1)
Cup Women
Prva Liga Play-Offs
Nam Phi
(17)
Premier
(8)
Diski Challenge
National Div 1
(8)
Cup
(1)
League Women
Play-Offs
Second League Women
Hàn Quốc
(24)
K League 1
(6)
Cup
K League 2
(6)
K3 League
(8)
K4 League
Women K League
(4)
Thụy Điển
(100)
Europe Friendlies
Allsvenskan Qualification
Superettan Qualification
1.div Norra
(8)
Cup
(10)
1.div Södra
(8)
2.div Norra Götaland
(7)
2.div Norra Svealand
(7)
2.div Norrland
(7)
2.div Södra Götaland
(7)
2.div Södra Svealand
(7)
2.div Västra Götaland
(7)
Allsvenskan
(3)
Cup Women
Damallsvenskan
(7)
Elitettan
(7)
Juniorallsvenskan
(7)
Superettan
(8)
Thụy Sĩ
(23)
- Play-Offs
1.Liga Classic
1.Liga Promotion
(9)
2. Liga Interregional
(2)
Challenge League
(5)
Cup
(1)
Division 1 Women
(2)
Super League
(2)
U19 Elite
Women Play-Offs
(2)
Syria
Cup
Division 1
Division 2
Youth League
Đài Loan
(7)
Mulan League Women
(3)
Premier League
(4)
Tajikistan
Super Cup
Vysshaya Liga
Tanzania
(8)
Cup
First Division
Premier League
(8)
Zanzibar Mapinduzi Cup
Thái Lan
(11)
Premier League
(8)
Cup
(1)
Division 2
(2)
Division 3
League Cup
League Women
Division 4
Togo
Cup
Premier Division
Trinidad và Tobago
(5)
Trinidad & Tobago Premier League
(5)
Tunisia
(24)
Cup
(8)
League 1
(4)
League 2
(12)
League 3
Thổ Nhĩ Kỳ
(17)
Super Lig
(10)
1 Lig
2 Lig Beyaz
2 Lig Kirmizi
3.Lig Group 1
(1)
3.Lig Group 2
3.Lig Group 3
Cup
(1)
U19 League
League Women
2.Lig Play-Offs
(2)
3. Lig Promotion Group Play-Offs
(2)
3.Lig Group 4
(1)
Amateur League
Uganda
(7)
Cup
Division 2
Premier League
(7)
Super League Women
Ukraine
(26)
Cup
Persha Liga
(10)
Play-Offs
Vyscha Liga
(8)
Youth League
(8)
Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất
(16)
Premier League UAE
(7)
UAE Division 1
(7)
UAE Reserve League
(1)
UAE Cup
(1)
UAE U19 Cup
UAE U19 League
UAE U21 Cup
Uruguay
(17)
Amateur Cup
Apertura
(8)
Cup
(1)
League Women
Reserve League
(1)
Segunda
(7)
Uzbekistan
(10)
2nd Division
(2)
Cup
League Women
PFL
(7)
Super Cup
(1)
Venezuela
(4)
Primera Division
(4)
Segunda Division
Việt Nam
(14)
V-League
(7)
V-League 2
(5)
Division 2
Cup
Championship Women
(2)
Xứ Wales
(1)
Premier League
(1)
Championship North
Championship South
Cup
Zambia
(9)
Cup
Super League
(9)
Zimbabwe
(9)
Premier Soccer League
(9)
Lịch thi đấu bóng đá của Romania U19 League
Romania Liga I
Romania Liga III
Romania Liga I Play-Offs
Romania U19 League Fixtures
05/15/2024 13:00
AFC Progresul 1944 Spartac U19
1 - 2
CS Dinamo Bucuresti U19
FT
04/28/2024 11:00
CS Dinamo Bucuresti U19
7 - 1
Metaloglobus Bucuresti U19
FT
04/28/2024 11:00
Unirea Bascov U19
3 - 1
Mioveni U19
FT
04/21/2024 10:00
CS Tunari U19
1 - 3
ACS FC Dinamo Bucuresti U19
FT
04/21/2024 09:00
CSS Slatina U19
6 - 2
LPS Targu Jiu U19
FT
04/21/2024 09:00
FC U Craiova 1948 U19
12 - 2
CSM Slatina U19
FT
04/21/2024 09:00
CSS Lugoj U19
4 - 0
CS Giroc Chisoda U19
FT
04/20/2024 09:00
CSS Brasovia Brasov U19
3 - 3
AFC Oltenia Ramnicu Valcea U19
FT
04/20/2024 09:00
CSM Ploiesti U19
5 - 0
ACS Nfc Arena Academy U19
FT
04/14/2024 13:00
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
0 - 0
CSM Ploiesti U19
FT
04/14/2024 10:00
Fotbal Club SFR U19
1 - 2
CS Tunari U19
FT
04/14/2024 09:00
FC Bihor Oradea U19
0 - 3
SCM Zalau U19
FT
04/14/2024 09:00
Css 2 Baia Mare U19
1 - 2
CS Lotus Baile Felix U19
FT
04/14/2024 09:00
LPS Slatina U19
2 - 3
CSS Slatina U19
FT
04/14/2024 05:00
ACS Juniorul 2014 U19
2 - 0
LT Sfantul Pantelimon U19
FT
04/13/2024 09:00
CS Sporting Cluj U19
2 - 0
CS Minaur Baia Mare U19
FT
04/13/2024 09:00
ACS Nfc Arena Academy U19
0 - 6
ACS MX Pro Academy U19
FT
04/13/2024 09:00
Css Targoviste U19
0 - 1
Petrolul Ploiesti U19
FT
04/13/2024 09:00
CN Gib Mihaescu Dragasani U19
7 - 2
LPS Viitorul Pitesti U19
FT
04/13/2024 09:00
Academia Gica Popescu U19
3 - 8
FC U Craiova 1948 U19
FT
04/07/2024 13:00
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
1 - 2
ACS Juniorul 2014 U19
FT
04/07/2024 11:00
CSS Slatina U19
2 - 3
CN Gib Mihaescu Dragasani U19
FT
04/07/2024 09:00
Ghiroda SI Giarmata VII U19
2 - 6
CS Corvinul Hunedoara U19
FT
04/07/2024 09:00
FC U Craiova 1948 U19
6 - 0
CSS Craiova U19
FT
04/07/2024 09:00
Chindia Targoviste U19
12 - 0
CSM Alexandria U19
FT
04/07/2024 09:00
CS Lotus Baile Felix U19
1 - 2
LPS Bihorul Oradea U19
FT
04/07/2024 09:00
CSM Politehnica lasi U19
1 - 0
LPS Buzau U19
FT
04/07/2024 07:00
CSM Slatina U19
1 - 2
Academia Gica Popescu U19
FT
04/06/2024 09:00
CSS Brasovia Brasov U19
6 - 0
Css Ramnicu Valcea U19
FT
04/06/2024 09:00
CS Sporting Cluj U19
0 - 1
Unirea Dej U19
FT
04/06/2024 07:00
CSJ Stiinta U Craiova U19
4 - 5
Unirea Bascov U19
FT
03/31/2024 09:00
Unirea Bascov U19
3 - 1
FC U Craiova 1948 U19
FT
03/31/2024 09:00
ACS Medias 2022 U19
4 - 2
ACS Targu Mures 1898 U19
FT
03/31/2024 09:00
CS Corvinul Hunedoara U19
1 - 1
CSM Resita U19
FT
03/31/2024 09:00
ACS Juniorul 2014 U19
1 - 1
CSM Ploiesti U19
FT
03/31/2024 09:00
LPS Slatina U19
4 - 1
LPS Targu Jiu U19
FT
03/31/2024 09:00
LPS Sebes U19
3 - 4
LPS Targu Mures U19
FT
03/30/2024 10:00
Academia Gica Popescu U19
1 - 3
CSJ Stiinta U Craiova U19
FT
03/30/2024 10:00
LPS Cluj-Napoca U19
0 - 4
LPS Satu Mare U19
FT
03/27/2024 10:00
LT Lucian Blaga Reghin U19
6 - 1
Odorheiu Secuiesc U19
FT
03/24/2024 14:00
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
1 - 1
ACS MX Pro Academy U19
FT
03/24/2024 10:00
Ghiroda SI Giarmata VII U19
1 - 3
FC Drobeta Turnu Severin U19
FT
03/24/2024 10:00
LPS Slatina U19
3 - 3
CN Gib Mihaescu Dragasani U19
FT
03/23/2024 10:00
Academia Gica Popescu U19
3 - 2
CSS Craiova U19
FT
03/23/2024 10:00
CS Sporting Cluj U19
1 - 2
LPS Cluj-Napoca U19
FT
03/23/2024 10:00
Daco-Getica Bucuresti U19
0 - 2
CS Dinamo Bucuresti U19
FT
03/23/2024 10:00
CSS Brasovia Brasov U19
4 - 1
ACS Alma Sibiu U19
FT
03/23/2024 10:00
CSM Slatina U19
4 - 4
Unirea Bascov U19
FT
03/17/2024 10:00
LPS Slatina U19
4 - 5
LPS Viitorul Pitesti U19
FT
03/16/2024 10:00
CS Sporting Cluj U19
2 - 3
LPS Satu Mare U19
FT
03/16/2024 10:00
Academia Gica Popescu U19
2 - 3
Unirea Bascov U19
FT
03/16/2024 10:00
ACS Nfc Arena Academy U19
2 - 1
CSM Ploiesti U19
FT
12/02/2023 10:00
CS Sporting Cluj U19
2 - 0
LPS Bihorul Oradea U19
FT
11/29/2023 10:00
Rapid Bucuretsi U19
0 - 2
Farul Constanta U19
FT
11/26/2023 14:00
FC U Craiova 1948 U19
6 - 2
Academia Gica Popescu U19
FT
11/26/2023 10:00
ASU Politehnica Timisoara U19
2 - 3
CS U Craiova U19
FT
11/26/2023 10:00
Dacia Unirea Braila U19
0 - 0
Delta Tulcea U19
11/26/2023 10:00
ACS Campionii FC Arges U19
3 - 1
SC Dinamo 1948 Bucharest U19
FT
11/26/2023 10:00
CFR Cluj U19
2 - 2
ACS Viitorul Cluj U19
FT
11/26/2023 10:00
CSM Politehnica lasi U19
5 - 2
Petrolul Ploiesti U19
FT
11/26/2023 10:00
FC Voluntari U19
5 - 0
LPS Buzau U19
FT
11/26/2023 10:00
UTA Arad U19
9 - 2
LPS Bihorul Oradea U19
FT
11/26/2023 10:00
Rapid Bucuretsi U19
1 - 0
CS Concordia Chiajna U19
FT
11/25/2023 10:00
LPS Cluj-Napoca U19
1 - 0
ACS Gloria Tautii Magheraus U19
FT
11/25/2023 08:00
CSJ Stiinta U Craiova U19
3 - 1
CSM Slatina U19
FT
11/22/2023 10:00
CS Concordia Chiajna U19
1 - 5
CSA Steaua Bucuresti U19
FT
11/19/2023 12:00
CSS Craiova U19
1 - 6
FC U Craiova 1948 U19
FT
11/19/2023 10:00
CS U Craiova U19
5 - 2
ACS Kids Tampa Brasov U19
FT
11/19/2023 10:00
SC Dinamo 1948 Bucharest U19
0 - 2
FC Voluntari U19
FT
11/19/2023 10:00
FC Drobeta Turnu Severin U19
1 - 3
CSM Resita U19
FT
11/19/2023 10:00
CS Giroc Chisoda U19
1 - 0
CSC Dumbravita U19
FT
11/19/2023 10:00
Petrolul Ploiesti U19
0 - 2
ACS Campionii FC Arges U19
FT
11/19/2023 10:00
ACS Viitorul Cluj U19
0 - 1
UTA Arad U19
FT
11/18/2023 10:00
AFC Progresul 1944 Spartac U19
1 - 1
Daco-Getica Bucuresti U19
FT
11/18/2023 10:00
Academia Gica Popescu U19
6 - 1
CSM Slatina U19
FT
11/18/2023 10:00
Metaloglobus Bucuresti U19
10 - 0
Petrolul Ploiesti U19
FT
11/18/2023 10:00
LPS Cluj-Napoca U19
9 - 0
CS Minaur Baia Mare U19
FT
11/12/2023 13:00
FC U Craiova 1948 U19
4 - 1
Unirea Bascov U19
FT
11/12/2023 10:00
Ghiroda SI Giarmata VII U19
0 - 0
CSM Targu Jiu U19
FT
11/12/2023 10:00
Unirea Alba Iulia U19
4 - 0
ACS Transilvania Bistrita U19
FT
11/12/2023 10:00
CS Tunari U19
1 - 2
ACS Kinder Constanta U19
FT
11/12/2023 10:00
CSS Slatina U19
1 - 1
LPS Viitorul Pitesti U19
FT
11/12/2023 10:00
UTA Arad U19
3 - 5
CFR Cluj U19
FT
11/12/2023 10:00
Universitatea Cluj U19
2 - 0
CS U Craiova U19
FT
11/12/2023 10:00
FC Voluntari U19
0 - 5
Petrolul Ploiesti U19
FT
11/12/2023 10:00
ACS Sport Team Bucharest U19
1 - 2
CSA Steaua Bucuresti U19
FT
11/12/2023 10:00
ACS Campionii FC Arges U19
2 - 2
CSM Politehnica lasi U19
FT
11/11/2023 12:00
CSJ Stiinta U Craiova U19
3 - 1
Academia Gica Popescu U19
FT
11/11/2023 10:00
CS Dinamo Bucuresti U19
1 - 0
AFC Progresul 1944 Spartac U19
FT
11/11/2023 10:00
CS Sporting Cluj U19
1 - 1
ACS Gloria Tautii Magheraus U19
FT
11/05/2023 10:00
CSS Slatina U19
1 - 0
LPS Targu Jiu U19
11/05/2023 10:00
CS Concordia Chiajna U19
3 - 0
ACS Sport Team Bucharest U19
FT
11/05/2023 10:00
ACS Viitorul Cluj U19
1 - 0
LPS Bihorul Oradea U19
FT
11/05/2023 10:00
FC Ripensia Timisoara U19
2 - 6
ACS Kids Tampa Brasov U19
FT
11/05/2023 10:00
FC U Craiova 1948 U19
1 - 2
CSJ Stiinta U Craiova U19
FT
11/04/2023 10:00
FC Drobeta Turnu Severin U19
0 - 0
Ghiroda SI Giarmata VII U19
FT
11/04/2023 10:00
LPS Cluj-Napoca U19
4 - 2
CS Sporting Cluj U19
FT
11/04/2023 10:00
FC Player Bucuresti U19
1 - 3
CS CFR Constanta U19
FT
10/29/2023 14:00
ACS FC Dinamo Bucuresti U19
2 - 3
CS Dinamo Bucuresti U19
FT
10/29/2023 12:00
CSS Slatina U19
1 - 1
CN Gib Mihaescu Dragasani U19
FT
Kèo bóng đá mới nhất
Soi kèo FCSB vs Rapid Bucuresti ngày 27/05/2023
05/26/2023 09:18
Romania U19 League Results
05/15/2024 13:00
AFC Progresul 1944 Spartac U19
1 - 2
CS Dinamo Bucuresti U19
04/28/2024 11:00
CS Dinamo Bucuresti U19
7 - 1
Metaloglobus Bucuresti U19
04/28/2024 11:00
Unirea Bascov U19
3 - 1
Mioveni U19
04/21/2024 10:00
CS Tunari U19
1 - 3
ACS FC Dinamo Bucuresti U19
04/21/2024 09:00
FC U Craiova 1948 U19
12 - 2
CSM Slatina U19
04/21/2024 09:00
CSS Lugoj U19
4 - 0
CS Giroc Chisoda U19
04/21/2024 09:00
CSS Slatina U19
6 - 2
LPS Targu Jiu U19
04/20/2024 09:00
CSS Brasovia Brasov U19
3 - 3
AFC Oltenia Ramnicu Valcea U19
04/20/2024 09:00
CSM Ploiesti U19
5 - 0
ACS Nfc Arena Academy U19
04/14/2024 13:00
ACP 3 Kids Sport Bucuresti U19
0 - 0
CSM Ploiesti U19
Trang chủ
Lịch thi đấu bóng đá
Lịch thi đấu bóng đá của Romania
Lịch thi đấu bóng đá của Romania U19 League