quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 166 |
คะแนนเฉลี่ย | 4.7 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 648 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
- Euro 2024 (8)
- โคปาอเมริกา (2)
- อังกฤษ (10)
-
สหรัฐอเมริกา (519)
- MLS (27)
- UPSL
- America Friendlies (1)
- Elite Club Friendlies
- League Women (3)
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League (58)
- NISA (3)
- NPSL (77)
- NWSL Women (7)
- US Open Cup (4)
- USL Championship (54)
- USL League One (7)
- USL League One Cup
- USL League Two (236)
- USL W-League Women (38)
- WPSL Women (1)
- World Club Friendlies (3)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก
- UEFA แชมเปียนส์ลีก
- สเปน
-
เยอรมัน (30)
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- Regionalliga Bayern (9)
- Regionalliga North
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North (9)
- Oberliga Bayern South (7)
- Oberliga Hessen (5)
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga U19
- Landesliga
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Regionalliga Play-Offs
- Verbandsliga
- อิตาลี
- ฝรั่งเศส
- เนเธอร์แลนด์
- เจเอ็มลีก (10)
- Japan J2-League (10)
- Lebanon League (1)
- Japan J3-League (10)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (5)
- ลีกเกาหลีใต้ K 1 (6)
- สกอตแลนด์ (15)
- อีสปอร์ต (161)
ลีกอื่น ๆ
- แอลจีเรีย (1)
- อันดอร์รา
- แองโกลา
-
อาร์เจนตินา (85)
- Superliga
- Nacional B (19)
- Primera B Metropolitana (11)
- Primera C Metropolitana (12)
- Reserve League (1)
- Cup
- Torneo A (18)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (9)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional (14)
- Liga Profesional Reserves (1)
- Nacional Reserve League
- Primera B Women
- Primera C Women
- Regional League
- Super Cup
- Youth League
- อารูบา
-
ออสเตรเลีย (171)
- A-League
- Capital Territory NPL2 (4)
- Capital Territory Premier League (4)
- Capital Territory Premier League Women (3)
- Capital Territory U23 League (4)
- Cup (2)
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1 (8)
- New South Wales League 2 (6)
- New South Wales NPL Women (5)
- New South Wales Premier League (5)
- New South Wales U20 League (5)
- Northern NSW Premier League (6)
- Northern NSW Premier League Women (2)
- Northern NSW Reserves League (6)
- NPL Queensland (1)
- NPL Queensland U23 (1)
- NPL Queensland Women (5)
- NPL Victoria (5)
- NPL Victoria U23 (7)
- NPL Victoria Women (6)
- NSW League 1 U20 (7)
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (1)
- Queensland Premier League (1)
- Queensland Premier League 2 (1)
- Queensland Premier League 3 (2)
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women (1)
- SA Premier League Reserves (5)
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (4)
- South Australia State League 1 (6)
- South Australia State League Reserves (6)
- Sunday League Premier Division
- Tasmania Championship (2)
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania NPL U21 League (4)
- Tasmania Premier League (4)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women (3)
- Victoria Cup Women
- Victoria PL 1 U23 (2)
- Victoria Premier League 1 (5)
- Victoria Premier League 2 (2)
- Victoria State League 1 (1)
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women (1)
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves (6)
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1 (6)
- Western Australia U20 League (5)
- Australian Matches
- ออสเตรีย (29)
- อาเซอร์ไบจาน
- บาห์เรน
- บังกลาเทศ
- เบลารุส (29)
- เบลเยียม (5)
- ภูฏาน (1)
- โบลิเวีย (10)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
-
บราซิล (164)
- ซีรีย์A (10)
- Serie B (10)
- Serie C (9)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Carioca A2 (6)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (7)
- Campeonato Goiano 2 (4)
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2 (2)
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (5)
- Campeonato Paulista U20 (13)
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste
- Copa Rio (7)
- Copa Verde
- Matches (4)
- Paulista Cup (11)
- Paulista Serie B
- Paulista Women (3)
- Serie A U20 (1)
- Serie A1 Women (1)
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (32)
- U20 Cup
- U20 League (18)
- Copa do Brasil (3)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (18)
- บูร์กินาฟาโซ
- แคเมอรูน
- แคนาดา (6)
- ชิลี (44)
- จีน (40)
- โคลอมเบีย (7)
- คองโก - บราซซาวิล
- คอสตาริกา (8)
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย
- ไซปรัส
- เช็ก (16)
- เดนมาร์ก (12)
- สาธารณรัฐโดมินิกัน (1)
- เอกวาดอร์ (9)
- อียิปต์ (8)
- เอลซัลวาดอร์ (1)
- เอสโตเนีย (17)
- เอธิโอเปีย (5)
- หมู่เกาะแฟโร (8)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (155)
- แกมเบีย
- จอร์เจีย (12)
- กานา
- กรีซ
- กัวเตมาลา
- ฮอนดูรัส
- ฮ่องกง
- ฮังการี (6)
- ไอซ์แลนด์ (34)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน
- อิรัก
- ไอร์แลนด์ (33)
- อิสราเอล (2)
- ญี่ปุ่น (60)
- จอร์แดน (3)
- คาซัคสถาน (15)
- เคนยา (1)
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (13)
- เลบานอน (2)
- ลิทัวเนีย (13)
- ลักเซมเบิร์ก
- มาเก๊า
- มาซิโดเนีย
- มาลาวี (2)
- มาเลเซีย (12)
- มาลี
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก (20)
- มอลโดวา
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร
- โมร็อกโก
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์ (14)
- นิการากัว
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย
-
นอร์เวย์ (81)
- Eliteserien (6)
- Division 1 (8)
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (5)
- Division 2 Group 1 (7)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (7)
- Division 3 Group 3 (7)
- Division 3 Group 4 (7)
- Division 3 Group 5 (7)
- Division 3 Group 6 (7)
- Interkretsserie U19 (1)
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- ปานามา
- ปารากวัย (20)
- เปรู (18)
- ฟิลิปปินส์ (8)
- โปแลนด์ (28)
- โปรตุเกส
- โรมาเนีย (1)
- รัสเซีย (26)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส
- ซาอุดีอาระเบีย
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย (8)
- เซียร์ราลีโอน
- สิงคโปร์ (3)
- สโลวะเกีย (3)
- สโลวีเนีย
- แอฟริกาใต้ (4)
- เกาหลีใต้ (28)
-
สวีเดน (422)
- Europe Friendlies (342)
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (7)
- Cup
- 1.div Södra (6)
- 2.div Norra Götaland (6)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (4)
- 2.div Södra Götaland (5)
- 2.div Södra Svealand (3)
- 2.div Västra Götaland (6)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification (3)
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (7)
- Juniorallsvenskan (3)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์ (11)
- ไต้หวัน (7)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย
- ไทย (2)
- โตโก
- ตูนิเซีย (2)
- ตุรกี
- ยูกันดา
- ยูเครน
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
- อุรุกวัย (7)
- อุซเบกิสถาน (3)
- เวเนซุเอลา (10)
- เวียดนาม (14)
- เวลส์ (32)
- แซมเบีย
- ซิมบับเว (9)
CS Concordia Chiajna U19 vs ACS Kids Tampa Brasov U19 ทำนายและสถิติ
CS Concordia Chiajna U19 - ACS Kids Tampa Brasov U19
04/04/2021 09:00
CS Concordia Chiajna U19
- การคาดการณ์ 1X2
- ต่ำ-สูง 2.5
- ทำประตูได้ทั้งสองฝั่ง
- แฮนดิแคป
ต่ำ
2.32
1.18
ไม่มี
1 - 0
2.32
2.08
ทีมเยือน
0
0
1 - 0
2.32
1.09
ข้อมูล elo CS Concordia Chiajna U19 ใน Romania U19 League
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1528 | 3 | 1 | 0 |
ข้อมูล elo ACS Kids Tampa Brasov U19 ใน Romania U19 League
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1512 | 1 | 0 | 0 |
ความน่าจะเป็นและอัตราต่อรอง
ตลาด
ความน่าจะเป็น
odd
เจ้าบ้านชนะ
45.09%
2.22
วาด
27.6%
3.62
ทีมเยือนชนะ
27.12%
3.69
ต่ำกว่า 2.5 ประตู
59.05%
1.69
สูงกว่า 2.5 ประตู
40.76%
2.45
btts-yes
45.93%
2.18
btts-no
53.88%
1.86
ความน่าจะเป็นโดยผลต่างการทำประตูสำหรับทีมเหย้า
ผลต่างประตู (เจ้าบ้านชนะ/ทีมเยือนชนะ)
ต่ำกว่า -5
-4
-3
-2
-1
0
1
2
3
4
5 ขึ้นไป
ความน่าจะเป็น
0.09%
0.47%
2.08%
7.08%
17.4%
27.6%
23.96%
13.43%
5.45%
1.71%
0.54%
CS Concordia Chiajna U19 การแข่งขันล่าสุด
ชนะ
วาด
แพ้
ACS Kids Tampa Brasov U19 การแข่งขันล่าสุด
ชนะ
วาด
แพ้
CS Concordia Chiajna U19 การแข่งขันสนามเหย้า
ชนะ
วาด
แพ้
ACS Kids Tampa Brasov U19 การแข่งขันสนามเยือน
ชนะ
วาด
แพ้
- สถิติ
- รายชื่อผู้เล่นตัวจริง
- พากษ์สด
2
ประตู
1
16
การเตะลูกเข้าประตู
5
8
ตามเป้าหมาย
2
8
ไม่ตามเป้าหมาย
3
5
เตะมุม
0
2
บาดเจ็บ
0
0
penalties
1
3
ใบเหลือง
4
0
ใบแดง
0
ไม่มีข้อมูล
Score After Full Time - 2-1
90+5' - 7th Yellow Card - (ACS Kids Tampa Brasov U19)
90+3' - 6th Yellow Card - (CS Concordia Chiajna U19)
90+2' - 5th Yellow Card - (ACS Kids Tampa Brasov U19)
90+1' - 4th Yellow Card - (ACS Kids Tampa Brasov U19)
87' - Race to 5 Corners - CS Concordia Chiajna U19
87' - 5th Corner - CS Concordia Chiajna U19
72' - 3rd Yellow Card - (ACS Kids Tampa Brasov U19)
70' - 3rd Goal - (ACS Kids Tampa Brasov U19) -
51' - 4th Corner - CS Concordia Chiajna U19
47' - 2nd Goal - (CS Concordia Chiajna U19) -
46' - 2nd Yellow Card - (CS Concordia Chiajna U19)
Score After First Half - 1-0
45' - 1st Yellow Card - (CS Concordia Chiajna U19)
35' - Race to 3 Corners - CS Concordia Chiajna U19
35' - 3rd Corner - CS Concordia Chiajna U19
32' - 2nd Corner - CS Concordia Chiajna U19
17' - 1st Goal - (CS Concordia Chiajna U19) -
8' - 1st Corner - CS Concordia Chiajna U19
Romania U19 League Results
Unirea Alba Iulia U19
1 - 2
CS Dinamo Bucuresti U19
CS Dinamo Bucuresti U19
6 - 5
ACS FC Bacau U19
AFC Progresul 1944 Spartac U19
1 - 2
CS Dinamo Bucuresti U19
CS Dinamo Bucuresti U19
7 - 1
Metaloglobus Bucuresti U19
Unirea Bascov U19
3 - 1
Mioveni U19
CS Tunari U19
1 - 3
ACS FC Dinamo Bucuresti U19
FC U Craiova 1948 U19
12 - 2
CSM Slatina U19
CSS Lugoj U19
4 - 0
CS Giroc Chisoda U19
CSS Slatina U19
6 - 2
LPS Targu Jiu U19
CSS Brasovia Brasov U19
3 - 3
AFC Oltenia Ramnicu Valcea U19