quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 360 |
คะแนนเฉลี่ย | 3.6 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 1531 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
- Euro 2024 (12)
- อังกฤษ
- UEFA แชมเปียนส์ลีก
-
สหรัฐอเมริกา (683)
- MLS (16)
- UPSL
- America Friendlies
- Elite Club Friendlies
- League Women
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League (63)
- NISA (7)
- NPSL (128)
- NWSL Women (6)
- US Open Cup (4)
- USL Championship (55)
- USL League One (5)
- USL League One Cup
- USL League Two (315)
- USL W-League Women (65)
- WPSL Women (11)
- World Club Friendlies (8)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก
-
สเปน (9)
- ลาลีกา
- Segunda (1)
- Tercera Group 12
- Tercera Group 14
- Tercera Group 16
- Youth League
- Primera Division RFEF Group 1
- Primera Division RFEF Group 2
- Primera Division RFEF Play-Offs (1)
- Primera Women
- Regional League
- Regional League Play-Offs
- Segunda Division RFEF Play-Offs
- Tercera - Play-Offs (7)
- Women Regional League
-
เยอรมัน
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- Regionalliga Bayern
- Regionalliga North
- Regionalliga North East
- Regionalliga West
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North
- Oberliga Hessen
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga Niedersachsen
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Oberliga Westfalen
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga II Women
- Bundesliga Play-Offs
- Bundesliga U19
- Landesliga
- Landespokal
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup
- Verbandsliga
- อิตาลี
- ฝรั่งเศส
- เนเธอร์แลนด์
- เจเอ็มลีก (1)
- Japan J2-League (2)
- Japan J3-League (4)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (7)
- ลีกเกาหลีใต้ K 1 (2)
- ลีกเอ บราซิล (9)
- Brazil Serie B (8)
- สกอตแลนด์ (15)
- อีสปอร์ต (37)
ลีกอื่น ๆ
- แอลเบเนีย
- แอลจีเรีย
- อันดอร์รา
- แองโกลา
-
อาร์เจนตินา (69)
- Superliga
- Nacional B (12)
- Primera B Metropolitana (5)
- Primera C Metropolitana (11)
- Reserve League
- Cup
- Torneo A (17)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (7)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional (14)
- Liga Profesional Reserves (2)
- Primera B Women
- Primera C Women
- Regional League
- Super Cup
- Torneo Promocional Amateur
- Youth League (1)
- อาร์เมเนีย
- อารูบา
-
ออสเตรเลีย (73)
- A-League
- Capital Territory NPL2
- Capital Territory Premier League (2)
- Capital Territory Premier League Women (3)
- Capital Territory U23 League (2)
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1
- New South Wales League 2 (1)
- New South Wales NPL Women (4)
- New South Wales NPL2 Women
- New South Wales Premier League (3)
- New South Wales U20 League (2)
- Northern NSW Premier League (3)
- Northern NSW Premier League Women (1)
- Northern NSW Reserves League (3)
- NPL Queensland (1)
- NPL Queensland U23 (1)
- NPL Queensland Women (2)
- NPL Victoria (1)
- NPL Victoria U23 (2)
- NPL Victoria Women (6)
- NSW League 1 U20
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (3)
- Queensland Premier League (3)
- Queensland Premier League 2 (1)
- Queensland Premier League 3
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women (2)
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1
- South Australia State League Reserves
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania NPL U21 League (1)
- Tasmania Premier League (1)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria Cup Women
- Victoria PL 1 U23 (1)
- Victoria Premier League 1 (4)
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women (3)
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- ออสเตรีย
- อาเซอร์ไบจาน
- บาห์เรน
- บังกลาเทศ
- เบลารุส (19)
- เบลเยียม (1)
- เบนิน
- ภูฏาน (1)
- โบลิเวีย (6)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
- บอตสวานา
-
บราซิล (121)
- ซีรีย์A (9)
- Serie B (8)
- Serie C (9)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Carioca A2 (3)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (8)
- Campeonato Goiano 2 (2)
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (3)
- Campeonato Paulista U20 (1)
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste
- Copa Verde
- Matches (2)
- Paulista Cup (4)
- Paulista Serie B
- Paulista Women (5)
- Serie A U20 (10)
- Serie A1 Women (5)
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (22)
- U20 League (10)
- Copa do Brasil (2)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (18)
- บูร์กินาฟาโซ (1)
- แคเมอรูน
- แคนาดา (4)
- ชิลี (40)
- จีน (24)
- โคลอมเบีย (3)
- คองโก - บราซซาวิล
- คอสตาริกา (8)
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย
- ไซปรัส
- เช็ก (9)
- เดนมาร์ก (12)
- จิบูตี
- สาธารณรัฐโดมินิกัน (2)
- เอกวาดอร์ (11)
- อียิปต์ (12)
- เอลซัลวาดอร์ (1)
- เอสโตเนีย (17)
- เอธิโอเปีย (3)
- หมู่เกาะแฟโร (6)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (131)
- แกมเบีย (2)
- จอร์เจีย (12)
- กานา (1)
- กรีซ
- กัวเตมาลา
- ฮอนดูรัส
- ฮ่องกง
- ฮังการี
- ไอซ์แลนด์ (31)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน
- อิรัก (5)
- ไอร์แลนด์ (30)
- อิสราเอล
- ญี่ปุ่น (46)
- จอร์แดน (1)
- คาซัคสถาน (5)
- เคนยา (9)
- คูเวต
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (12)
- เลบานอน (1)
- ลิทัวเนีย (7)
- ลักเซมเบิร์ก
- มาเก๊า
- มาซิโดเนีย
- มาลาวี (2)
- มาเลเซีย (12)
- มาลี
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก (12)
- มอลโดวา
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร
- โมร็อกโก (1)
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์ (8)
- นิการากัว
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย (10)
-
นอร์เวย์ (55)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (7)
- Cup Women (8)
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (3)
- Division 2 Group 1 (5)
- Division 2 Group 2 (2)
- Division 3 Group 1 (1)
- Division 3 Group 2 (2)
- Division 3 Group 3 (2)
- Division 3 Group 4 (3)
- Division 3 Group 5 (6)
- Division 3 Group 6 (3)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- โอมาน
- ปานามา
- ปารากวัย (4)
- เปรู (11)
- ฟิลิปปินส์ (7)
- โปแลนด์ (26)
- โปรตุเกส
- เปอร์โตริโก
- กาตาร์
- โรมาเนีย (5)
- รัสเซีย (23)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส (3)
- ซานมารีโน
- ซาอุดีอาระเบีย
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย (8)
- เซียร์ราลีโอน
- สิงคโปร์ (1)
- สโลวะเกีย
- สโลวีเนีย
- แอฟริกาใต้ (2)
- เกาหลีใต้ (19)
-
สวีเดน (232)
- Europe Friendlies (176)
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (5)
- Cup (1)
- 1.div Södra (3)
- 2.div Norra Götaland (2)
- 2.div Norra Svealand (5)
- 2.div Norrland (1)
- 2.div Södra Götaland (2)
- 2.div Södra Svealand (4)
- 2.div Västra Götaland (1)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification (9)
- Damallsvenskan (5)
- Elitettan (1)
- Juniorallsvenskan (1)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์ (11)
- ซีเรีย
- ไต้หวัน (7)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย
- ไทย (2)
- โตโก
- ตูนิเซีย (1)
- ตุรกี
- ยูกันดา (1)
- ยูเครน
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
- อุรุกวัย (12)
- อุซเบกิสถาน (11)
- เวเนซุเอลา (1)
- เวียดนาม (14)
- แซมเบีย
- ซิมบับเว (4)
Gimnastica Segoviana vs Navalcarnero ทำนายและสถิติ 15 Aug 2018
- การคาดการณ์ 1X2
- ต่ำ-สูง 2.5
- ทำประตูได้ทั้งสองฝั่ง
- แฮนดิแคป
สูง
5.76
1.86
มี
1 - 4
5.76
2.58
ทีมเหย้า
+3
+3
1 - 4
5.76
1.01
ความน่าจะเป็นและอัตราต่อรอง
ตลาด
ความน่าจะเป็น
odd
เจ้าบ้านชนะ
9.74%
10.27
วาด
10%
10
ทีมเยือนชนะ
80.71%
1.24
ต่ำกว่า 2.5 ประตู
7.37%
13.57
สูงกว่า 2.5 ประตู
93.08%
1.07
btts-yes
79.03%
1.27
btts-no
21.42%
4.67
ความน่าจะเป็นโดยผลต่างการทำประตูสำหรับทีมเหย้า
ผลต่างประตู (เจ้าบ้านชนะ/ทีมเยือนชนะ)
ต่ำกว่า -5
-4
-3
-2
-1
0
1
2
3
4
5 ขึ้นไป
ความน่าจะเป็น
19.94%
13.23%
16.29%
16.85%
14.4%
10%
5.59%
2.55%
0.99%
0.34%
0.27%
Europe Friendlies Table
Pos # | Team | pts | gp | W | D | L | gf | ga | +/- |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | BATE Borisov | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2 | Belshina Bobruisk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
3 | Dinamo Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
4 | Energetik-BGU Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
5 | Dinamo Brest | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
6 | FK Gomel | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
7 | FC Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
8 | FC Rukh Brest | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
9 | FC Slutsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
10 | FC Vitebsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
11 | FK Arsenal Dzyarzhynsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
12 | Isloch | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
13 | Neman Grodno | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
14 | Shakhter Soligorsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
15 | Slavia Mozyr | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
16 | Torpedo Zhodino | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
Europe Friendlies Fixtures
Brommapojkarna
0 - 0
Hammarby
AIK
0 - 0
Viking FK
Handsworth FC
0 - 0
AFC Mansfield
FC Germania Bieber
0 - 0
Kickers Offenbach
SK Lisen
0 - 0
Banik Ostrava
Pogon Szczecin
0 - 0
Sigma Olomouc
TSV Neudrossenfeld
0 - 0
SpVgg Bayreuth
Ludogorets Razgrad
0 - 0
Slovan Bratislava
Krasnodar
0 - 0
PFC Kuban
ฟัเรซ FC
0 - 0
คลับ อเมริกา