quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 417 |
คะแนนเฉลี่ย | 3.3 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 687 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
- Euro 2024
- โคปาอเมริกา (2)
- อังกฤษ (9)
-
สหรัฐอเมริกา (423)
- MLS (27)
- UPSL
- America Friendlies (1)
- Elite Club Friendlies
- League Women (3)
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League
- NISA (3)
- NPSL (77)
- NWSL Women (7)
- US Open Cup (4)
- USL Championship (54)
- USL League One (7)
- USL League One Cup
- USL League Two (236)
- USL W-League Women
- WPSL Women (1)
- World Club Friendlies (3)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก
- UEFA แชมเปียนส์ลีก
- สเปน
-
เยอรมัน (30)
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- Regionalliga Bayern (9)
- Regionalliga North
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North (9)
- Oberliga Bayern South (7)
- Oberliga Hessen (5)
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga U19
- Landesliga
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Regionalliga Play-Offs
- Verbandsliga
- อิตาลี
- ฝรั่งเศส
- เนเธอร์แลนด์
- เจเอ็มลีก (10)
- Japan J2-League (10)
- Lebanon League (1)
- Japan J3-League (10)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (6)
- ลีกเกาหลีใต้ K 1 (6)
- สกอตแลนด์ (15)
- อีสปอร์ต (158)
ลีกอื่น ๆ
- แอลจีเรีย (1)
- อันดอร์รา
- แองโกลา
-
อาร์เจนตินา (84)
- Superliga
- Nacional B (19)
- Primera B Metropolitana (11)
- Primera C Metropolitana (12)
- Reserve League (1)
- Cup
- Torneo A (18)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (9)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional (14)
- Liga Profesional Reserves
- Nacional Reserve League
- Primera B Women
- Primera C Women
- Regional League
- Super Cup
- Youth League
- อารูบา
-
ออสเตรเลีย (146)
- A-League
- Capital Territory NPL2 (4)
- Capital Territory Premier League (4)
- Capital Territory Premier League Women (3)
- Capital Territory U23 League (4)
- Cup
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1 (8)
- New South Wales League 2 (6)
- New South Wales NPL Women (5)
- New South Wales Premier League (5)
- New South Wales U20 League (5)
- Northern NSW Premier League (6)
- Northern NSW Premier League Women (2)
- Northern NSW Reserves League (6)
- NPL Queensland (1)
- NPL Queensland U23 (1)
- NPL Queensland Women (5)
- NPL Victoria
- NPL Victoria U23
- NPL Victoria Women (6)
- NSW League 1 U20 (7)
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (1)
- Queensland Premier League (1)
- Queensland Premier League 2 (1)
- Queensland Premier League 3 (2)
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women (1)
- SA Premier League Reserves (5)
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (4)
- South Australia State League 1 (6)
- South Australia State League Reserves (6)
- Sunday League Premier Division
- Tasmania Championship (2)
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania NPL U21 League
- Tasmania Premier League (4)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women (3)
- Victoria Cup Women
- Victoria PL 1 U23
- Victoria Premier League 1
- Victoria Premier League 2 (2)
- Victoria State League 1 (1)
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women (1)
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves (6)
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1 (6)
- Western Australia U20 League (5)
- Australian Matches
- ออสเตรีย (29)
- อาเซอร์ไบจาน
- บาห์เรน
- บังกลาเทศ
- เบลารุส (29)
- เบลเยียม (5)
- ภูฏาน (1)
- โบลิเวีย (8)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
-
บราซิล (148)
- ซีรีย์A (10)
- Serie B (10)
- Serie C (9)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Carioca A2
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (7)
- Campeonato Goiano 2
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2 (2)
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (5)
- Campeonato Paulista U20 (13)
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste
- Copa Rio (7)
- Copa Verde
- Matches
- Paulista Cup (11)
- Paulista Serie B
- Paulista Women (3)
- Serie A U20
- Serie A1 Women
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (32)
- U20 Cup
- U20 League (18)
- Copa do Brasil (3)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (8)
- บูร์กินาฟาโซ
- แคเมอรูน
- แคนาดา (6)
- ชิลี (44)
- จีน (40)
- โคลอมเบีย (7)
- คองโก - บราซซาวิล
- คอสตาริกา (8)
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย
- ไซปรัส
- เช็ก (16)
- เดนมาร์ก (12)
- สาธารณรัฐโดมินิกัน (1)
- เอกวาดอร์ (4)
- อียิปต์ (9)
- เอลซัลวาดอร์ (1)
- เอสโตเนีย (17)
- เอธิโอเปีย (5)
- หมู่เกาะแฟโร (8)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (119)
- แกมเบีย
- จอร์เจีย (12)
- กานา
- กรีซ
- กัวเตมาลา
- ฮอนดูรัส
- ฮ่องกง
- ฮังการี (6)
- ไอซ์แลนด์ (34)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน
- อิรัก
- ไอร์แลนด์ (30)
- อิสราเอล (1)
- ญี่ปุ่น (44)
- จอร์แดน (3)
- คาซัคสถาน (15)
- เคนยา (1)
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (13)
- เลบานอน (2)
- ลิทัวเนีย (13)
- ลักเซมเบิร์ก
- มาเก๊า
- มาซิโดเนีย
- มาลาวี (2)
- มาเลเซีย (20)
- มาลี
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก (11)
- มอลโดวา
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร
- โมร็อกโก
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์
- นิการากัว
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย
-
นอร์เวย์ (81)
- Eliteserien (6)
- Division 1 (8)
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (5)
- Division 2 Group 1 (7)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (7)
- Division 3 Group 3 (7)
- Division 3 Group 4 (7)
- Division 3 Group 5 (7)
- Division 3 Group 6 (7)
- Interkretsserie U19 (1)
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- ปานามา
- ปารากวัย (19)
- เปรู (3)
- ฟิลิปปินส์ (8)
- โปแลนด์ (28)
- โปรตุเกส
- โรมาเนีย (1)
- รัสเซีย (26)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส
- ซาอุดีอาระเบีย
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย (8)
- เซียร์ราลีโอน
- สิงคโปร์ (3)
- สโลวะเกีย (3)
- สโลวีเนีย
- แอฟริกาใต้ (3)
- เกาหลีใต้ (28)
-
สวีเดน (422)
- Europe Friendlies (344)
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (7)
- Cup
- 1.div Södra (6)
- 2.div Norra Götaland (6)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (4)
- 2.div Södra Götaland (5)
- 2.div Södra Svealand (3)
- 2.div Västra Götaland (6)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (7)
- Juniorallsvenskan (4)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์ (11)
- ไต้หวัน (7)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย
- ไทย (2)
- โตโก
- ตูนิเซีย (2)
- ตุรกี
- ยูกันดา
- ยูเครน
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
- อุรุกวัย (7)
- อุซเบกิสถาน (3)
- เวเนซุเอลา (10)
- เวียดนาม (14)
- เวลส์ (32)
- แซมเบีย
- ซิมบับเว (9)
FC Alpha vs Zapad 3 ทำนายและสถิติ 04 May 2020
- การคาดการณ์ 1X2
- ต่ำ-สูง 2.5
- ทำประตูได้ทั้งสองฝั่ง
- แฮนดิแคป
สูง
4.2
1.57
มี
2 - 1
4.2
2.5
ทีมเหย้า
0
0
2 - 1
4.2
1.06
ข้อมูล elo FC Alpha ใน Belarus Amateur League - 70 mins play
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1500 | 0 | 0 | 0 |
ข้อมูล elo Zapad 3 ใน Belarus Amateur League - 70 mins play
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1483 | 0 | 2 | 1 |
ความน่าจะเป็นและอัตราต่อรอง
ตลาด
ความน่าจะเป็น
odd
เจ้าบ้านชนะ
53.27%
1.88
วาด
19.13%
5.23
ทีมเยือนชนะ
27.28%
3.67
ต่ำกว่า 2.5 ประตู
21%
4.76
สูงกว่า 2.5 ประตู
78.68%
1.27
btts-yes
75.25%
1.33
btts-no
24.43%
4.09
ความน่าจะเป็นโดยผลต่างการทำประตูสำหรับทีมเหย้า
ผลต่างประตู (เจ้าบ้านชนะ/ทีมเยือนชนะ)
ต่ำกว่า -5
-4
-3
-2
-1
0
1
2
3
4
5 ขึ้นไป
ความน่าจะเป็น
0.49%
1.29%
3.54%
7.93%
14.03%
19.13%
19.67%
15.54%
9.75%
5.02%
3.29%
- สถิติ
- รายชื่อผู้เล่นตัวจริง
- พากษ์สด
0
ประตู
1
9
การเตะลูกเข้าประตู
16
4
ตามเป้าหมาย
8
5
ไม่ตามเป้าหมาย
8
3
เตะมุม
9
0
penalties
0
0
ใบเหลือง
1
0
ใบแดง
0
ไม่มีข้อมูล
Score After Full Time - 0-1
68' - 1st Yellow Card - (Zapad 3)
66' - Race to 9 Corners - Zapad 3
66' - 12th Corner - Zapad 3
61' - 1st Goal - (Zapad 3) -
46' - 11th Corner - Zapad 3
45' - Race to 7 Corners - Zapad 3
45' - 10th Corner - Zapad 3
37' - 9th Corner - FC Alpha
Score After First Half - 0-0
35' - 8th Corner - Zapad 3
27' - Race to 5 Corners - Zapad 3
27' - 7th Corner - Zapad 3
23' - 6th Corner - Zapad 3
18' - 5th Corner - FC Alpha
16' - 4th Corner - FC Alpha
14' - Race to 3 Corners - Zapad 3
14' - 3rd Corner - Zapad 3
14' - 2nd Corner - Zapad 3
8' - 1st Corner - Zapad 3
Belarus Amateur League - 70 mins play Results
Belarus State University
1 - 2
Syabar Instat
Kurva Nord
8 - 0
Akademika Kosmos
Volat Capital
0 - 2
Goryn
RB Strikerz Minsk
5 - 0
Sputnik
Libertas Minsk
0 - 4
Mzkt
A1 Junior
1 - 3
Dream Team
Alfa
1 - 4
Racing Belarus
Turbosport
7 - 0
Malanka
Favorit Minsk
1 - 0
Kryly Radzimy
FC Urozhaynaya
4 - 0
Zvezda VVS