quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 359 |
คะแนนเฉลี่ย | 3.6 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 2265 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
- Euro 2024
- อังกฤษ
- UEFA แชมเปียนส์ลีก
- สหรัฐอเมริกา (134)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก
-
สเปน (1)
- ลาลีกา
- Segunda (1)
- Tercera Group 12
- Tercera Group 14
- Tercera Group 16
- Youth League
- Copa De La Reina
- Primera Division RFEF Group 1
- Primera Division RFEF Group 2
- Primera Division RFEF Play-Offs
- Primera Women
- Regional League
- Regional League Play-Offs
- Segunda Division RFEF Play-Offs
- Segunda Federacion Women
- Tercera - Play-Offs
- Women Regional League
-
เยอรมัน
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- 3.Liga
- Regionalliga Bayern
- Regionalliga North
- Regionalliga North East
- Regionalliga South West
- Regionalliga West
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North
- Oberliga Bayern South
- Oberliga Hessen
- Oberliga Mittelrhein
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga Niedersachsen
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Oberliga Schleswig-Holstein
- Oberliga Westfalen
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga II Women
- Bundesliga Play-Offs
- Bundesliga U19
- Bundesliga Women
- Landesliga
- Landespokal
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup
- Verbandsliga
- อิตาลี
- ฝรั่งเศส
- เนเธอร์แลนด์
- สกอตแลนด์ (15)
- เจเอ็มลีก (1)
- Colombia Primera B (1)
- Lebanon League (3)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (5)
- ลีกเอ บราซิล (10)
- Egypt Division 2
- Brazil Serie B (9)
- อีสปอร์ต
ลีกอื่น ๆ
- แอลเบเนีย
- แอลจีเรีย (1)
- อันดอร์รา
- แองโกลา
-
อาร์เจนตินา (62)
- Superliga
- Nacional B (19)
- Primera B Metropolitana (1)
- Primera C Metropolitana (12)
- Reserve League (3)
- Cup
- Torneo A (18)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (9)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional
- Liga Profesional Reserves
- Primera C Women
- Regional League
- Super Cup
- Torneo Promocional Amateur
- Youth League
- อาร์เมเนีย
- อารูบา
-
ออสเตรเลีย (37)
- A-League
- Capital Territory NPL2
- Capital Territory Premier League
- Capital Territory Premier League Women
- Capital Territory U23 League
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1
- New South Wales League 2 (1)
- New South Wales NPL Women
- New South Wales NPL2 Women
- New South Wales Premier League (8)
- New South Wales U20 League
- Northern NSW Premier League (1)
- Northern NSW Premier League Women
- Northern NSW Reserves League
- NPL Queensland
- NPL Queensland U23
- NPL Queensland Women
- NPL Victoria
- NPL Victoria U23
- NPL Victoria Women
- NSW League 1 U20
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23
- Queensland Premier League (6)
- Queensland Premier League 2
- Queensland Premier League 3
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1
- South Australia State League Reserves
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania Cup Women
- Tasmania NPL U21 League
- Tasmania Premier League (4)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria PL 1 U23
- Victoria Premier League 1
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- ออสเตรีย
- อาเซอร์ไบจาน
- บาห์เรน
- บังกลาเทศ
- บาร์เบโดส
- เบลารุส (33)
- เบลเยียม
- เบนิน
- ภูฏาน
- โบลิเวีย
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา
- บอตสวานา
-
บราซิล (71)
- ซีรีย์A (10)
- Serie B (9)
- Serie C (1)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women
- Campeonato Brasileiro A3 Women
- Campeonato Carioca A2
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (7)
- Campeonato Goiano 2
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2
- Campeonato Paulista U20
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste
- Copa Verde
- Matches
- Paulista Cup (11)
- Paulista Serie B
- Paulista Women
- Serie A U20
- Serie A1 Women
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (2)
- U20 League (21)
- Copa do Brasil
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย
- บูร์กินาฟาโซ
- แคเมอรูน
- แคนาดา
- ชิลี (12)
- จีน (35)
- โคลอมเบีย (5)
- คองโก - บราซซาวิล
- คอสตาริกา
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย
- ไซปรัส
- เช็ก
- เดนมาร์ก (2)
- จิบูตี
- สาธารณรัฐโดมินิกัน
- เอกวาดอร์
- อียิปต์ (6)
- เอลซัลวาดอร์
- เอสโตเนีย (15)
- เอธิโอเปีย (4)
- หมู่เกาะแฟโร
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (108)
- แกมเบีย
- จอร์เจีย
- กานา (1)
- กรีซ
- กัวเตมาลา
- ฮอนดูรัส
- ฮ่องกง
- ฮังการี
- ไอซ์แลนด์ (37)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน
- อิรัก
- ไอร์แลนด์ (15)
- อิสราเอล
- จาเมกา
- ญี่ปุ่น (27)
- จอร์แดน
- คาซัคสถาน (18)
- เคนยา (9)
- คูเวต
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (17)
- เลบานอน (3)
- ลิทัวเนีย (5)
- ลักเซมเบิร์ก
- มาเก๊า
- มาซิโดเนีย
- มาลาวี
- มาเลเซีย (14)
- มาลี
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก
- มอลโดวา
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร
- โมร็อกโก (2)
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์
- นิการากัว
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย (1)
-
นอร์เวย์ (90)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup Women (8)
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (5)
- Division 2 Group 1 (7)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (7)
- Division 3 Group 3 (7)
- Division 3 Group 4 (7)
- Division 3 Group 5 (7)
- Division 3 Group 6 (7)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- โอมาน
- ปานามา
- ปารากวัย (8)
- เปรู
- ฟิลิปปินส์ (7)
- โปแลนด์
- โปรตุเกส
- เปอร์โตริโก
- กาตาร์
- โรมาเนีย
- รัสเซีย (29)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส
- ซานมารีโน
- ซาอุดีอาระเบีย
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย
- เซเชลส์
- เซียร์ราลีโอน
- สิงคโปร์ (1)
- สโลวะเกีย
- สโลวีเนีย
- แอฟริกาใต้
- เกาหลีใต้ (20)
-
สวีเดน (94)
- Europe Friendlies
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (8)
- Cup
- 1.div Södra (8)
- 2.div Norra Götaland (7)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (7)
- 2.div Östra Götaland
- 2.div Södra Götaland (7)
- 2.div Södra Svealand (7)
- 2.div Västra Götaland (7)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (7)
- Juniorallsvenskan (6)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์
- ซีเรีย
- ไต้หวัน
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย
- ไทย
- โตโก
- ตรินิแดดและโตเบโก
- ตูนิเซีย (7)
- ตุรกี
- ยูกันดา
- ยูเครน
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
- อุรุกวัย (1)
- อุซเบกิสถาน
- เวเนซุเอลา (10)
- เวียดนาม (14)
- เวลส์
- แซมเบีย
- ซิมบับเว
Vejle vs FC Nordsjaelland ทำนายและสถิติ 31 Aug 2020
- การคาดการณ์ 1X2
- ต่ำ-สูง 2.5
- ทำประตูได้ทั้งสองฝั่ง
- แฮนดิแคป
สูง
3.01
1.15
มี
1 - 2
3.01
2.19
ทีมเหย้า
+1
+1
1 - 2
3.01
1.07
ข้อมูล elo Vejle ใน Europe Friendlies
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1524 | 1 | 0 | 0 |
ข้อมูล elo FC Nordsjaelland ใน Europe Friendlies
Elo | ชนะ | แพ้ | วาด |
---|---|---|---|
1493 | 1 | 1 | 0 |
ความน่าจะเป็นและอัตราต่อรอง
ตลาด
ความน่าจะเป็น
odd
เจ้าบ้านชนะ
30.04%
3.33
วาด
23.79%
4.2
ทีมเยือนชนะ
45.91%
2.18
ต่ำกว่า 2.5 ประตู
42.03%
2.38
สูงกว่า 2.5 ประตู
57.71%
1.73
btts-yes
59.63%
1.68
btts-no
40.11%
2.49
ความน่าจะเป็นโดยผลต่างการทำประตูสำหรับทีมเหย้า
ผลต่างประตู (เจ้าบ้านชนะ/ทีมเยือนชนะ)
ต่ำกว่า -5
-4
-3
-2
-1
0
1
2
3
4
5 ขึ้นไป
ความน่าจะเป็น
1.05%
2.54%
6.69%
13.9%
21.73%
23.79%
17.05%
8.55%
3.21%
0.96%
0.27%
Europe Friendlies Table
Pos # | Team | pts | gp | W | D | L | gf | ga | +/- |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | BATE Borisov | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
2 | Belshina Bobruisk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
3 | Dinamo Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
4 | Energetik-BGU Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
5 | Dinamo Brest | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
6 | FK Gomel | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
7 | FC Minsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
8 | FC Rukh Brest | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
9 | FC Slutsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
10 | FC Vitebsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
11 | FK Arsenal Dzyarzhynsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
12 | Isloch | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
13 | Neman Grodno | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
14 | Shakhter Soligorsk | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
15 | Slavia Mozyr | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |
16 | Torpedo Zhodino | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 | 0 |