quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 160 |
คะแนนเฉลี่ย | 4.7 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 2970 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
- Euro 2024 (2)
- โคปาอเมริกา (2)
- อังกฤษ (240)
-
สหรัฐอเมริกา (306)
- MLS (14)
- UPSL
- America Friendlies (73)
- Elite Club Friendlies
- League Women (1)
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League (53)
- NISA
- NISA Independent Cup
- NPSL (4)
- NWSL Women
- US Open Cup (4)
- USL Championship (47)
- USL League One (5)
- USL League One Cup
- USL League Two (103)
- USL W-League Women
- WPSL Women (1)
- World Club Friendlies (1)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก
- UEFA แชมเปียนส์ลีก
- สเปน
-
เยอรมัน (70)
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II (9)
- DFB Pokal
- Regionalliga Bayern (9)
- Regionalliga North
- Regionalliga North East (9)
- Oberliga Bayern North (9)
- Oberliga Bayern South (8)
- Oberliga Hamburg (9)
- Oberliga Hessen (9)
- Oberliga NOFV Nord (8)
- Oberliga NOFV Sud
- Berlin-Liga
- Landesliga
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Verbandsliga
- อิตาลี
- ฝรั่งเศส
- เนเธอร์แลนด์
- สกอตแลนด์ (36)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (1)
- ลีกเกาหลีใต้ K 1 (6)
- ลีกเอ บราซิล (10)
- Brazil Serie B (3)
- Argentina Primera B Metropolitana (11)
- Europe Friendlies (222)
- อีสปอร์ต (47)
ลีกอื่น ๆ
- แอลจีเรีย
-
อาร์เจนตินา (78)
- Superliga
- Nacional B (19)
- Primera B Metropolitana (11)
- Primera C Metropolitana (12)
- Reserve League
- Cup (1)
- Torneo A (18)
- Copa Santa Fe (2)
- Championship Women (1)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional (14)
- Liga Profesional Reserves
- Nacional Reserve League
- Primera B Women
- Primera C Women
- Regional League
- Super Cup
- Torneo Regional Amateur
- Youth League
-
ออสเตรเลีย (74)
- Capital Territory NPL2
- Capital Territory Premier League (1)
- Capital Territory Premier League Women
- Capital Territory U23 League
- Cup (2)
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1 (1)
- New South Wales League 2 (1)
- New South Wales NPL Women
- New South Wales NPL2 Women
- New South Wales Premier League (8)
- New South Wales U20 League
- Northern NSW Premier League (2)
- Northern NSW Premier League Women (1)
- Northern NSW Reserves League (1)
- NPL Queensland (1)
- NPL Queensland U23
- NPL Queensland Women (5)
- NPL Victoria (7)
- NPL Victoria U23
- NPL Victoria Women (6)
- NSW League 1 U20 (3)
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23
- Queensland Premier League (6)
- Queensland Premier League 2
- Queensland Premier League 3
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1 (1)
- South Australia State League Reserves
- Tasmania Championship
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania NPL U21 League
- Tasmania Premier League (4)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria Cup
- Victoria Cup Women
- Victoria PL 1 U23
- Victoria Premier League 1 (7)
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- ออสเตรีย (68)
- เบลารุส (29)
- เบลเยียม (9)
- ภูฏาน (1)
- โบลิเวีย (8)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (6)
-
บราซิล (96)
- ซีรีย์A (10)
- Serie B (3)
- Serie C (3)
- Campeonato Amapaense (1)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women
- Campeonato Carioca A2 (1)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (8)
- Campeonato Goiano 2 (4)
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2 (2)
- Campeonato Mineiro U20 (1)
- Campeonato Paranaense 2 (2)
- Campeonato Paulista U20 (16)
- Campeonato Pernambucano A2 (1)
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (1)
- Copa Nordeste
- Copa Rio (7)
- Matches (3)
- Paulista Cup (2)
- Paulista Serie B
- Paulista Women
- Serie A U20 (10)
- Serie A1 Women
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (3)
- U20 Cup
- U20 League (9)
- Copa do Brasil (4)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (18)
- บูร์กินาฟาโซ
- แคเมอรูน
- แคนาดา (8)
- ชิลี (37)
- จีน (40)
- โคลอมเบีย
- คอสตาริกา (6)
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย (5)
- ไซปรัส
- เช็ก (49)
- เดนมาร์ก (24)
- โดมินิกา
- สาธารณรัฐโดมินิกัน
- เอกวาดอร์ (5)
- อียิปต์ (4)
- เอลซัลวาดอร์
- เอสโตเนีย (27)
- เอธิโอเปีย
- หมู่เกาะแฟโร (10)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (98)
- แกมเบีย
- จอร์เจีย (20)
- กานา
- กรีซ
- กัวเตมาลา (6)
- ฮอนดูรัส
- ฮ่องกง
- ฮังการี
- ไอซ์แลนด์ (27)
- อินเดีย (3)
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน
- อิรัก
- ไอร์แลนด์ (28)
- อิสราเอล (2)
- ญี่ปุ่น (46)
- จอร์แดน
- คาซัคสถาน (14)
- เคนยา
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (14)
- เลบานอน (1)
- ลิทัวเนีย (10)
- ลักเซมเบิร์ก (8)
- มาเก๊า
- มาลาวี
- มาเลเซีย (15)
- มาลี
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก (25)
- มอลโดวา
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร (5)
- โมร็อกโก
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า) (6)
- นิวซีแลนด์ (17)
- นิการากัว (5)
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย
-
นอร์เวย์ (71)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women
- Division 2 Group 1 (7)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (7)
- Division 3 Group 3 (7)
- Division 3 Group 4 (7)
- Division 3 Group 5 (7)
- Division 3 Group 6 (6)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women
- Youth Cup
- ปารากวัย (8)
- เปรู (14)
- ฟิลิปปินส์ (15)
- โปแลนด์ (28)
- โปรตุเกส (1)
- โรมาเนีย (6)
- รัสเซีย (50)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย (16)
- สิงคโปร์ (4)
- สโลวะเกีย (6)
- สโลวีเนีย (5)
- แอฟริกาใต้
- เกาหลีใต้ (28)
-
สวีเดน (304)
- Europe Friendlies (222)
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (8)
- Cup
- 1.div Södra (7)
- 2.div Norra Götaland (7)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (7)
- 2.div Södra Götaland (7)
- 2.div Södra Svealand (7)
- 2.div Västra Götaland (7)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification
- Cup Women (2)
- Damallsvenskan
- Elitettan
- Juniorallsvenskan (7)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์ (20)
- ไต้หวัน (4)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย
- ไทย
- โตโก
- ตูนิเซีย
- ยูกันดา
- ยูเครน (8)
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์
- อุรุกวัย (9)
- อุซเบกิสถาน
- เวเนซุเอลา
- เวียดนาม
- เวลส์ (32)
- ซิมบับเว
เกมเยือนนัดสุดท้ายของ Tj Milo Olomouc
การแข่งขันล่าสุด
การแข่งขันสนามเยือน
ชนะ
วาด
แพ้
สถิติรวม
เกมที่เล่นแล้ว 2
ประตู (การทำประตูชนะ/การทำประตูแพ้)
0
0
3
6
ต่ำ-สูง
1.5
1
50%
50%
1
2.5
1
50%
50%
1
3.5
1
50%
50%
1
การแข่งขันที่ทั้งสองทีมต่างทำประตูได้ (มี-ไม่มี )
0
0%
100%
2
clean-sheets (มี-ไม่มี )
0
0%
100%
2
ทำคะแนน (มี-ไม่มี )
0
0%
100%
2
Czech Republic 4. Ligy Table
Pos # | Team | pts | gp | W | D | L | gf | ga | +/- |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | TJ Unie Hlubina | 60 | 30 | 18 | 6 | 6 | 65 | 30 | 35 |
2 | Opava B | 56 | 30 | 17 | 5 | 8 | 67 | 41 | 26 |
3 | MFK Havirov | 55 | 30 | 14 | 13 | 3 | 61 | 31 | 30 |
4 | FK Bohumin | 52 | 30 | 14 | 10 | 6 | 47 | 34 | 13 |
5 | Polanka | 49 | 30 | 14 | 7 | 9 | 51 | 34 | 17 |
6 | FC Vratimov | 49 | 30 | 15 | 4 | 11 | 67 | 65 | 2 |
7 | MFK Vitkovice | 48 | 30 | 14 | 6 | 10 | 69 | 48 | 21 |
8 | SSK Bilovec | 47 | 30 | 14 | 5 | 11 | 38 | 42 | -4 |
9 | FK Sumperk | 45 | 30 | 13 | 6 | 11 | 50 | 33 | 17 |
10 | Frenstat Pod Radhostem | 38 | 30 | 10 | 8 | 12 | 45 | 52 | -7 |
11 | TJ Valasske Mezirici | 37 | 30 | 10 | 7 | 13 | 49 | 57 | -8 |
12 | Krnov | 36 | 30 | 9 | 9 | 12 | 34 | 44 | -10 |
13 | TJ Repiste | 31 | 29 | 9 | 4 | 16 | 45 | 56 | -11 |
14 | Bridlicna | 25 | 29 | 7 | 4 | 18 | 28 | 59 | -31 |
15 | FK Jesenik | 24 | 30 | 5 | 9 | 16 | 30 | 57 | -27 |
16 | Slavoj Olympia Bruntál | 12 | 30 | 3 | 3 | 24 | 26 | 89 | -63 |
Czech Republic 4. Ligy Fixtures
SK Hranice
0 - 0
SK Batov
FC Kurim
0 - 0
TJ Tatran Bohunice
FC Kvasice
0 - 0
TJ Skastice
Pusta Polom
0 - 0
FK Petrvald na Morave
Bzenec
0 - 0
SFK Holesov
Slavicin
0 - 0
FK Nove Sady
Sternberk
0 - 0
FC Kostelec Na Hane
HFK Olomouc
0 - 0
FK Kozlovice
FK Sumperk
0 - 0
Tatran Vsechovice
FC Vsetin
0 - 0
TJ Valasske Mezirici
Czech Republic 4. Ligy Results
SFK Vrchovina
2 - 3
AFC Humpolec
Frenstat Pod Radhostem
4 - 2
TJ Repiste
Tatran Vsechovice
4 - 1
TJ Novy Jicin
FK Dobrovice
1 - 2
Benatky Nad Jizerou
Usti N Orlici
1 - 0
FK Pencin Turnov
RMSK Cidlina
3 - 0
Benesov
FK Tachov
1 - 0
FK Horovicko
Zdar nad Sazavou
1 - 3
Sokol Tasovice
Breclav
2 - 1
Velke Mezirici
FK Pelhrimov
3 - 3
FC Spartak Velka Bites