Quick Betimate
Thống kê
Số lượt | 359 |
Điểm trung bình | 3.6 |
Soi kèo | 3466 |
Kèo VIP | 5 |
Tỉ lệ thắng | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
Giải đấu phổ biến
- Euro 2024
- Anh (2)
- Cúp C1
- UEFA Europa League
-
Hoa Kỳ (819)
- MLS (27)
- UPSL
- America Friendlies
- Elite Club Friendlies
- League Women
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League (53)
- NISA (4)
- NPSL (186)
- NWSL Women (7)
- US Open Cup (4)
- USL Championship (58)
- USL League One (6)
- USL League One Cup
- USL League Two (388)
- USL W-League Women (70)
- WPSL Women (2)
- World Club Friendlies (14)
-
Tây Ban Nha (31)
- La Liga
- Segunda
- Tercera Group 12
- Tercera Group 14
- Tercera Group 16
- Youth League
- Copa De La Reina
- Primera Division RFEF Group 1
- Primera Division RFEF Group 2
- Primera Division RFEF Play-Offs (4)
- Primera Federacion Women
- Primera Women (8)
- Regional League
- Regional League Play-Offs (1)
- Segunda Division RFEF Play-Offs
- Segunda Federacion Women
- Tercera - Play-Offs (18)
- Women Regional League
-
Đức
- Bundesliga I
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- 3.Liga
- Regionalliga Bayern
- Regionalliga North
- Regionalliga North East
- Regionalliga South West
- Regionalliga West
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North
- Oberliga Bayern South
- Oberliga Hamburg
- Oberliga Hessen
- Oberliga Mittelrhein
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga Niedersachsen
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Oberliga Schleswig-Holstein
- Oberliga Westfalen
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga II Women
- Bundesliga Play-Offs
- Bundesliga U19
- Bundesliga Women
- Landesliga
- Landespokal
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup
- Verbandsliga
- Ý (1)
- Pháp (1)
- Hà Lan (1)
- Scotland
- J-League Nhật Bản (10)
- Japan J2-League (10)
- Colombia Primera A (1)
- Colombia Primera B (2)
- Lebanon League (3)
- GNF 1 Ma-rốc (7)
- Japan J3-League (10)
- Division 1 Ai Cập (2)
- Thể thao điện tử (188)
Giải đấu khác
- Albania
- Algeria (9)
- Andorra
- Angola
-
Argentina (82)
- Superliga
- Nacional B (19)
- Primera B Metropolitana (11)
- Primera C Metropolitana (12)
- Reserve League
- Cup (1)
- Torneo A (18)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (9)
- Copa Santa Fe Women
- Liga Profesional (5)
- Liga Profesional Reserves (4)
- Primera C Women
- Regional League (2)
- Torneo Promocional Amateur
- Torneo Regional Amateur
- Youth League (1)
- Armenia
- Aruba
-
Úc (195)
- A-League
- Capital Territory NPL2 (4)
- Capital Territory Premier League (4)
- Capital Territory Premier League Women (2)
- Capital Territory U23 League (4)
- Darwin Premier League (2)
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1 (8)
- New South Wales League 2 (6)
- New South Wales NPL Women (5)
- New South Wales NPL2 Women
- New South Wales Premier League (8)
- New South Wales U20 League (6)
- Northern NSW Premier League (6)
- Northern NSW Premier League Women
- Northern NSW Reserves League (4)
- NPL Queensland (6)
- NPL Queensland U23 (4)
- NPL Queensland Women (4)
- NPL Victoria (7)
- NPL Victoria U23 (7)
- NPL Victoria Women (5)
- NSW League 1 U20 (7)
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (6)
- Queensland Premier League (6)
- Queensland Premier League 2 (4)
- Queensland Premier League 3 (6)
- Queensland Premier League Women (4)
- SA Premier League Reserves (5)
- SA Premier League Women (2)
- SA Premier League Women Reserves (2)
- South Australia Premier League (5)
- South Australia State League 1 (6)
- South Australia State League Reserves (6)
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship (1)
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania Cup Women
- Tasmania NPL U21 League (2)
- Tasmania Premier League (4)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women (3)
- Victoria PL 1 U23 (2)
- Victoria Premier League 1 (5)
- Victoria Premier League 2 (4)
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves (6)
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1 (6)
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League (5)
- Australian Matches
- Áo (16)
- Azerbaijan
- Bahrain
- Bangladesh
- Barbados
- Belarus (32)
- Bỉ
- Benin
- Bhutan
- Bolivia (1)
- Bosnia và Herzegovina (2)
- Botswana
-
Brazil (181)
- Serie A (10)
- Serie B (9)
- Serie C (10)
- Campeonato Baiano 2 (5)
- Campeonato Brasileiro A2 Women (1)
- Campeonato Brasileiro A3 Women
- Campeonato Carioca A2 (6)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (8)
- Campeonato Goiano 2 (4)
- Campeonato Maranhense (1)
- Campeonato Mineiro 2 (6)
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (5)
- Campeonato Paulista U20 (39)
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste
- Copa Verde
- Matches
- Matches Women
- Paulista Cup (11)
- Paulista Serie B (1)
- Paulista Women (5)
- Serie A U20 (10)
- Serie A1 Women (8)
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (32)
- U20 League (5)
- Copa do Brasil
- Women’s Friendly
- Bulgaria
- Burkina Faso
- Cameroon (2)
- Canada (6)
- Chile (29)
- Trung Quốc (48)
- Colombia (10)
- Congo - Brazzaville
- Costa Rica (4)
- Bờ Biển Ngà
- Croatia (2)
- Síp
- Cộng hòa Séc (25)
- Đan Mạch (24)
- Djibouti
- Cộng hòa Dominica
- Ecuador (5)
- Ai Cập (4)
- El Salvador (1)
- Estonia (19)
- Ethiopia (9)
- Quần đảo Faroe (13)
- Fiji
- Phần Lan (169)
- Gambia
- Georgia
- Ghana (10)
- Hy Lạp
- Guatemala
- Honduras
- Hồng Kông, Trung Quốc
- Hungary
- Iceland (29)
- Ấn Độ
- Indonesia
- Iran (2)
- Iraq (2)
- Ireland (15)
- Israel
- Jamaica
- Nhật Bản (46)
- Jordan (2)
- Kazakhstan (11)
- Kenya (9)
- Kuwait
- Kyrgyzstan
- Latvia (17)
- Li-băng (3)
- Litva (21)
- Luxembourg
- Macau, Trung Quốc (1)
- Bắc Macedonia
- Malawi
- Malaysia (12)
- Mali
- Mauritania (1)
- Mexico (12)
- Moldova
- Mông Cổ
- Montenegro
- Ma-rốc (17)
- Mozambique
- Myanmar (Miến Điện)
- New Zealand (17)
- Nicaragua
- Niger
- Nigeria (9)
-
Na Uy (82)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (5)
- Division 2 Group 1 (7)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (7)
- Division 3 Group 3 (7)
- Division 3 Group 4 (7)
- Division 3 Group 5 (7)
- Division 3 Group 6 (7)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- Oman
- Panama
- Paraguay (8)
- Peru (16)
- Philippines (7)
- Ba Lan (18)
- Bồ Đào Nha
- Puerto Rico
- Qatar
- Romania (2)
- Nga (25)
- Rwanda
- Saint Kitts và Nevis (1)
- San Marino
- Ả Rập Xê-út
- Senegal
- Serbia
- Seychelles
- Sierra Leone
- Singapore (4)
- Slovakia
- Slovenia
- Nam Phi (6)
- Hàn Quốc (34)
-
Thụy Điển (106)
- Europe Friendlies
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (8)
- Cup
- 1.div Södra (8)
- 2.div Norra Götaland (7)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (6)
- 2.div Södra Götaland (7)
- 2.div Södra Svealand (7)
- 2.div Västra Götaland (7)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification (15)
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (6)
- Juniorallsvenskan (5)
- Superettan (8)
- Thụy Sĩ
- Syria
- Đài Loan (6)
- Tajikistan
- Tanzania
- Thái Lan (3)
- Togo
- Trinidad và Tobago
- Tunisia (12)
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Uganda
- Ukraine
- Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất
- Uruguay (15)
- Uzbekistan (11)
- Venezuela (10)
- Việt Nam (14)
- Xứ Wales
- Zambia
- Zimbabwe (9)
Soi kèo Torpedo Minsk vs FK Krumkachy Minsk 27 Aug 2022
- Kèo 1X2
- Tài/Xỉu 2.5
- Hai đội ghi bàn
- Cược chấp
0
0
0
Đối đầu
Thắng
Hòa
Thua
Torpedo Minsk Trận gần nhất
Thắng
Hòa
Thua
FK Krumkachy Minsk Trận gần nhất
Thắng
Hòa
Thua
FK Krumkachy Minsk Trận sân khách
Thắng
Hòa
Thua
- Thống kê
- Xuất phát
- Bình luận trực tiếp
3
Bàn thắng
1
2
Kèo phạt góc
10
2
Chấn thương
0
2
Thẻ vàng
2
0
Thẻ vàng/Thẻ đỏ
0
1
Thẻ đỏ
0
Không có dữ liệu
Không có dữ liệu
Belarus Division 2 Results
Tractor
6 - 0
Bfso Dinamo
Energetik-BSATU
1 - 1
FC Maxline-2 Vitebsk
FK Kletsk
4 - 2
Yedinstvo Dzerzhinsk
FK Krumkachy Minsk
4 - 1
Energetik-BSATU
Minsk 2
2 - 2
Isloch 2
FC Dussh-4 Molodechno
5 - 3
FC Falko Dzerzhinsk
Uni Minsk
3 - 0
FC Urozhaynaya
Fsk Meliorator Ostrovec
1 - 5
Fakel Novogrudok
Partizan Soligorsk
6 - 1
Victoria Maryina Gorka
FC Maxline-2 Vitebsk
6 - 1
Turkspor