Quick Betimate
Thống kê
Số lượt | 160 |
Điểm trung bình | 4.7 |
Soi kèo | 2674 |
Kèo VIP | 5 |
Tỉ lệ thắng | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
Giải đấu phổ biến
- Euro 2024
- Anh
- Cúp C1
- UEFA Europa League
-
Hoa Kỳ (862)
- MLS (26)
- UPSL
- America Friendlies
- Elite Club Friendlies
- League Women (2)
- MLS is Back Tournament
- MLS Next Pro League (56)
- NISA (3)
- NPSL (179)
- NWSL Women (5)
- US Open Cup (4)
- USL Championship (58)
- USL League One (4)
- USL League One Cup
- USL League Two (393)
- USL W-League Women (83)
- WPSL Women (11)
- World Club Friendlies (38)
-
Tây Ban Nha (25)
- La Liga
- Segunda (1)
- Tercera Group 12
- Tercera Group 14
- Tercera Group 16
- Youth League
- Copa De La Reina
- Primera Division RFEF Group 1
- Primera Division RFEF Group 2
- Primera Division RFEF Play-Offs (3)
- Primera Federacion Women
- Primera Women (2)
- Regional League
- Regional League Play-Offs (2)
- Segunda Division RFEF Play-Offs
- Segunda Federacion Women
- Tercera - Play-Offs (17)
- Women Regional League
-
Đức (1)
- Bundesliga I
- Bundesliga II
- DFB Pokal
- 3.Liga
- Regionalliga Bayern
- Regionalliga North
- Regionalliga North East
- Regionalliga South West
- Regionalliga West
- Oberliga Baden-Wuerttemberg
- Oberliga Bayern North
- Oberliga Bayern South
- Oberliga Hamburg
- Oberliga Hessen
- Oberliga Mittelrhein
- Oberliga Niederrhein
- Oberliga Niedersachsen
- Oberliga NOFV Nord
- Oberliga NOFV Sud
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar
- Oberliga Schleswig-Holstein
- Oberliga Westfalen
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga II Women
- Bundesliga Play-Offs
- Bundesliga U19
- Bundesliga Women
- Landesliga
- Landespokal
- Oberliga Play offs
- Oberliga Play-Offs
- Play-Offs Women (1)
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup
- Verbandsliga
- Ý (1)
- Pháp (1)
- Hà Lan
- Scotland (15)
- J-League Nhật Bản (6)
- Japan J2-League (8)
- Colombia Primera A (1)
- Colombia Primera B (2)
- Lebanon League (2)
- Japan J3-League (8)
- Division 1 Ai Cập (9)
- K League 1 Hàn Quốc (3)
- Thể thao điện tử (121)
Giải đấu khác
- Albania
- Algeria (1)
- Andorra
- Angola
- Argentina (52)
- Armenia
- Aruba
-
Úc (68)
- A-League
- Capital Territory NPL2
- Capital Territory Premier League (2)
- Capital Territory Premier League Women (2)
- Capital Territory U23 League (2)
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1
- New South Wales League 2
- New South Wales NPL Women (5)
- New South Wales NPL2 Women
- New South Wales Premier League (3)
- New South Wales U20 League (2)
- Northern NSW Premier League (2)
- Northern NSW Premier League Women (2)
- Northern NSW Reserves League (2)
- NPL Queensland (4)
- NPL Queensland U23 (2)
- NPL Queensland Women (1)
- NPL Victoria (1)
- NPL Victoria U23 (1)
- NPL Victoria Women (1)
- NSW League 1 U20
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (3)
- Queensland Premier League (3)
- Queensland Premier League 2 (1)
- Queensland Premier League 3
- Queensland Premier League Women (2)
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves (1)
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1
- South Australia State League Reserves
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship
- Tasmania Championship 1
- Tasmania Championship Women
- Tasmania Cup Women
- Tasmania NPL U21 League (1)
- Tasmania Premier League (1)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria PL 1 U23 (2)
- Victoria Premier League 1 (2)
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women (3)
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- Áo (1)
- Azerbaijan
- Bahrain
- Bangladesh
- Barbados
- Belarus (22)
- Bỉ
- Benin
- Bhutan (1)
- Bolivia
- Bosnia và Herzegovina
- Botswana
-
Brazil (129)
- Serie A (10)
- Serie B (5)
- Serie C (8)
- Campeonato Baiano 2 (4)
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Brasileiro A3 Women
- Campeonato Carioca A2 (1)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Gaucho 2 (6)
- Campeonato Goiano 2 (1)
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2 (3)
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (4)
- Campeonato Paulista U20
- Campeonato Rondoniense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (3)
- Copa Nordeste
- Copa Verde
- Matches (1)
- Matches Women
- Paulista Cup (4)
- Paulista Serie B (4)
- Paulista Women (5)
- Serie A U20 (10)
- Serie A1 Women (7)
- Serie A2 Women
- Serie A3 Women
- Serie D (25)
- U20 League (20)
- Copa do Brasil
- Women’s Friendly
- Bulgaria
- Burkina Faso
- Cameroon
- Canada (3)
- Chile (25)
- Trung Quốc (29)
- Colombia (4)
- Congo - Brazzaville
- Costa Rica (4)
- Bờ Biển Ngà
- Croatia (2)
- Síp
- Cộng hòa Séc
- Đan Mạch
- Djibouti
- Cộng hòa Dominica (2)
- Ecuador (5)
- Ai Cập (11)
- El Salvador (1)
- Estonia (10)
- Ethiopia (2)
- Quần đảo Faroe (10)
- Fiji (2)
- Phần Lan (133)
- Gambia
- Georgia (2)
- Ghana (10)
- Hy Lạp
- Guatemala (1)
- Honduras (1)
- Hồng Kông, Trung Quốc (7)
- Hungary
- Iceland (31)
- Ấn Độ
- Indonesia
- Iran
- Iraq
- Ireland (15)
- Israel
- Jamaica
- Nhật Bản (58)
- Jordan
- Kazakhstan (15)
- Kenya (2)
- Kuwait
- Kyrgyzstan
- Latvia (15)
- Li-băng (2)
- Litva (11)
- Luxembourg
- Macau, Trung Quốc (2)
- Bắc Macedonia
- Malawi
- Malaysia (6)
- Mali
- Mauritania
- Mexico (12)
- Moldova
- Mông Cổ (1)
- Montenegro
- Ma-rốc (2)
- Mozambique (1)
- Myanmar (Miến Điện)
- New Zealand (15)
- Nicaragua
- Niger
- Nigeria (5)
-
Na Uy (51)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup Women (7)
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (3)
- Division 2 Group 1 (2)
- Division 2 Group 2 (3)
- Division 3 Group 1 (1)
- Division 3 Group 2 (2)
- Division 3 Group 3 (1)
- Division 3 Group 4 (3)
- Division 3 Group 5 (2)
- Division 3 Group 6 (2)
- Interkretsserie U19 (4)
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- Oman
- Panama
- Paraguay (4)
- Peru (9)
- Philippines (8)
- Ba Lan (1)
- Bồ Đào Nha
- Puerto Rico
- Qatar
- Romania (2)
- Nga (18)
- Rwanda
- Saint Kitts và Nevis (3)
- San Marino
- Ả Rập Xê-út
- Senegal
- Serbia
- Seychelles
- Sierra Leone
- Singapore (1)
- Slovakia
- Slovenia
- Nam Phi (5)
- Hàn Quốc (25)
-
Thụy Điển (60)
- Europe Friendlies
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (3)
- Cup
- 1.div Södra (3)
- 2.div Norra Götaland (1)
- 2.div Norra Svealand (2)
- 2.div Norrland (7)
- 2.div Östra Götaland
- 2.div Södra Götaland (3)
- 2.div Södra Svealand (1)
- 2.div Västra Götaland (1)
- Allsvenskan (8)
- Cup Qualification (15)
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (2)
- Juniorallsvenskan (3)
- Superettan (4)
- Thụy Sĩ
- Syria
- Đài Loan (7)
- Tajikistan
- Tanzania
- Thái Lan (1)
- Togo
- Trinidad và Tobago
- Tunisia (5)
- Thổ Nhĩ Kỳ
- Uganda (1)
- Ukraine
- Các Tiểu Vương quốc Ả Rập Thống nhất
- Uruguay (14)
- Uzbekistan (8)
- Venezuela (1)
- Việt Nam (7)
- Xứ Wales
- Zambia
- Zimbabwe (5)
Trận sân nhà gần nhất của Hapoel Asi Gilboa
Các trận gần nhất
Israel Liga Alef North Table
Pos # | Team | PTS | GP | W | D | L | GF | GA | +/- |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Hapoel Raanana | 71 | 30 | 22 | 5 | 3 | 61 | 15 | 46 |
2 | Sport Club Tira | 59 | 30 | 17 | 8 | 5 | 61 | 29 | 32 |
3 | Maccabi Kiryat Ata Bialik | 57 | 30 | 17 | 6 | 7 | 42 | 22 | 20 |
4 | SC Kiryat Yam | 56 | 30 | 16 | 8 | 6 | 63 | 32 | 31 |
5 | Hapoel Ironi Baqa Al Gharbiyye | 56 | 30 | 16 | 8 | 6 | 47 | 27 | 20 |
6 | Maccabi Achi Nazareth | 38 | 30 | 15 | 5 | 10 | 46 | 37 | 9 |
7 | Hapoel Bnei Zalafa | 38 | 30 | 11 | 5 | 14 | 49 | 49 | 0 |
8 | Tzeirei Kfar Kanna | 36 | 30 | 9 | 9 | 12 | 45 | 53 | -8 |
9 | Hapoel Bueine | 34 | 30 | 9 | 11 | 10 | 41 | 44 | -3 |
10 | Ironi Nesher | 34 | 30 | 9 | 7 | 14 | 33 | 44 | -11 |
11 | Hapoel Migdal Haemeq | 33 | 30 | 8 | 9 | 13 | 33 | 47 | -14 |
12 | Tzeirey Umm al-Fahm | 33 | 30 | 8 | 9 | 13 | 39 | 54 | -15 |
13 | Hapoel Kafr Kanna | 31 | 30 | 7 | 10 | 13 | 37 | 59 | -22 |
14 | Maccabi Nujeidat Ahmed | 25 | 30 | 5 | 10 | 15 | 22 | 50 | -28 |
15 | SC Tzeirey Taibe | 24 | 30 | 5 | 9 | 16 | 33 | 50 | -17 |
16 | Hapoel Kaukab | 16 | 30 | 3 | 7 | 20 | 24 | 64 | -40 |
Israel Liga Alef North Results
SC Kiryat Yam
7 - 1
Hapoel Kafr Kanna
SC Tzeirey Taibe
1 - 5
Sport Club Tira
Tzeirei Kfar Kanna
1 - 2
Maccabi Kiryat Ata Bialik
Hapoel Ironi Baqa Al Gharbiyye
4 - 3
Hapoel Bnei Zalafa
Ironi Nesher
3 - 1
Maccabi Nujeidat Ahmed
Hapoel Migdal Haemeq
1 - 1
Tzeirey Umm al-Fahm
Hapoel Bueine
0 - 5
Hapoel Raanana
Hapoel Kaukab
2 - 7
Maccabi Achi Nazareth
Maccabi Achi Nazareth
3 - 1
Ironi Nesher
Hapoel Kafr Kanna
2 - 1
Hapoel Kaukab