quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 160 |
คะแนนเฉลี่ย | 4.7 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 4654 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
-
อังกฤษ (2)
- FA Cup (1)
- พรีเมียร์ลีก
- Championship (1)
- League 1
- League 2
- National League
- National League North
- National League South
- Premier League 2
- Championship Women
- Development League 2
- FA Cup Women
- FA Trophy
- FA Vase
- Isthmian Division One South
- Northern League Division One
- Northern Premier League
- Reserve Matches
- Ryman Premier Division
- Southern Premier League Central
- Southern Premier League South
- Super League Women
- U21 Premier League Cup
- Northern Ireland Championship
- Northern Ireland Championship Women
- Northern Ireland Cup
- Northern Ireland Play-Offs
- Northern Ireland Premier
- Northern Ireland Premier Intermediate League
- Northern Ireland Premier League Women
- Northern Ireland Reserve League
- UK Friendlies
- Japan J-League Cup (10)
- UEFA แชมเปียนส์ลีก (1)
- สหรัฐอเมริกา (789)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก (1)
-
สเปน (96)
- ลาลีกา (10)
- Segunda (11)
- Tercera Group 1 (2)
- Tercera Group 2 (2)
- Tercera Group 3 (2)
- Tercera Group 4 (2)
- Tercera Group 5 (2)
- Tercera Group 6 (2)
- Tercera Group 7 (2)
- Tercera Group 8 (2)
- Tercera Group 9 (2)
- Tercera Group 10 (2)
- Tercera Group 11 (2)
- Tercera Group 12 (2)
- Tercera Group 13 (2)
- Tercera Group 14 (2)
- Tercera Group 15 (2)
- Tercera Group 16 (4)
- Tercera Group 17 (2)
- Tercera Group 18 (2)
- Youth League
- Copa De La Reina
- Primera Division RFEF Group 1 (10)
- Primera Division RFEF Group 2 (10)
- Primera Federacion Women
- Primera Women (7)
- Regional League
- Segunda Division RFEF Group 1
- Segunda Division RFEF Group 2
- Segunda Division RFEF Group 3
- Segunda Division RFEF Group 4
- Segunda Division RFEF Group 5
- Segunda Division RFEF Play-Offs (10)
- Segunda Federacion Women
- Tercera - Play-Offs
- Tercera Federacion Women
- Women Regional League
-
เยอรมัน (69)
- บุนเดสลีกา 1
- Bundesliga II
- DFB Pokal (1)
- 3.Liga
- Regionalliga Bayern
- Regionalliga North
- Regionalliga North East
- Regionalliga South West
- Regionalliga West
- Oberliga Baden-Wuerttemberg (9)
- Oberliga Bayern North
- Oberliga Bayern South
- Oberliga Bremen
- Oberliga Hamburg
- Oberliga Hessen (8)
- Oberliga Mittelrhein
- Oberliga Niederrhein (1)
- Oberliga Niedersachsen (1)
- Oberliga NOFV Nord (7)
- Oberliga NOFV Sud (8)
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar (10)
- Oberliga Schleswig-Holstein
- Oberliga Westfalen (9)
- Berlin-Liga
- Bundesliga II Play-Offs (2)
- Bundesliga II Women (7)
- Bundesliga Play-Offs (2)
- Bundesliga U19
- Bundesliga Women
- DFB Pokal Women
- Landesliga (3)
- Landesliga Bayern Sudost
- Landespokal
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup (1)
- Verbandsliga
-
อิตาลี (17)
- ซีรีย์A (3)
- Serie B (3)
- Serie C Group A
- Serie C Group B
- Serie C Group C
- Campionato Nazionale
- Campionato Primavera 1 (2)
- Campionato Primavera 2 (1)
- Serie D
- คอปปาอิตาเลีย
- Coppa Italia Women (1)
- Campionato Primavera 3
- Campionato Primavera 4
- Serie A Women (1)
- Serie B Play-Offs
- Serie B Women
- Serie C Play-Offs (4)
- Serie C Super Cup
- Serie D Cup (2)
- Serie D Play-Offs
- U19 League Women
- ฝรั่งเศส (4)
- เนเธอร์แลนด์ (14)
- สกอตแลนด์ (3)
- Israel Premier League (3)
- Colombia Primera A (4)
- Colombia Primera B (4)
- Lebanon League (3)
- ลีกเอกเดนมาร์ก (1)
- ดิวิชัน 1 อียิปต์ (4)
- ลีกเอลิตเซเรียแห่งสหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (3)
- อีสปอร์ต (188)
ลีกอื่น ๆ
- แอลเบเนีย (1)
- แอลจีเรีย (25)
- อันดอร์รา (1)
- แองโกลา (7)
- แอนติกาและบาร์บูดา
-
อาร์เจนตินา (55)
- Superliga
- Nacional B (1)
- Primera B Metropolitana (11)
- Primera C Metropolitana (3)
- Reserve League (9)
- Cup (4)
- Torneo A (2)
- Copa Santa Fe
- Championship Women (9)
- Copa de la Liga Profesional
- Copa Federal Women
- Liga Profesional (1)
- Liga Profesional Reserves (14)
- Primera B Women
- Regional Cup
- Regional League (1)
- Torneo Promocional Amateur
- Torneo Regional Amateur
- Youth League
- อาร์เมเนีย (6)
- อารูบา
-
ออสเตรเลีย (75)
- A-League (1)
- A-League Women
- Capital Territory NPL2 (1)
- Capital Territory Premier League (4)
- Capital Territory Premier League Women
- Capital Territory U23 League
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying (8)
- New South Wales League 1
- New South Wales League 2
- New South Wales NPL Women
- New South Wales Premier League (8)
- New South Wales U20 League
- Northern NSW Premier League (2)
- Northern NSW Premier League Women (1)
- Northern NSW Reserves League (1)
- NPL Queensland (5)
- NPL Queensland U23
- NPL Queensland Women (5)
- NPL Victoria (7)
- NPL Victoria U23
- NPL Victoria Women (1)
- NSW League 1 U20
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23
- Queensland Premier League (6)
- Queensland Premier League 2
- Queensland Premier League 3
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1
- South Australia State League Reserves
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship
- Tasmania Championship Women
- Tasmania Cup Women
- Tasmania NPL U21 League
- Tasmania Premier League (1)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria PL 1 U23
- Victoria Premier League 1 (7)
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- ออสเตรีย (41)
- อาเซอร์ไบจาน (11)
- บาห์เรน (2)
- บังกลาเทศ
- บาร์เบโดส
- เบลารุส (18)
- เบลเยียม (9)
- ภูฏาน
- โบลิเวีย (8)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (15)
- บอตสวานา (8)
-
บราซิล (160)
- ซีรีย์A (10)
- Serie B (1)
- Serie C (10)
- Campeonato Acreano
- Campeonato Amapaense
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Brasileiro A3 Women
- Campeonato Carioca A2 (1)
- Campeonato Carioca C
- Campeonato Cearense B
- Campeonato Gaucho 2 (8)
- Campeonato Goiano 2 (4)
- Campeonato Maranhense (2)
- Campeonato Mineiro 2 (6)
- Campeonato Mineiro U20
- Campeonato Paranaense 2 (5)
- Campeonato Paulista A3
- Campeonato Paulista A4
- Campeonato Paulista U20 (39)
- Campeonato Rondoniense (2)
- Campeonato Sul-Matogrossense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste (2)
- Copa Verde (2)
- Matches (1)
- Matches Women
- Paulista Cup (11)
- Paulista Serie B
- Paulista Women (5)
- Serie A U20 (10)
- Serie A Women (8)
- Serie A1 Women
- Serie A2 Women
- Serie D (2)
- U20 Cup
- U20 League (2)
- Copa do Brasil (16)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (15)
- บูร์กินาฟาโซ
- บุรุนดี
- กัมพูชา
- แคเมอรูน
- แคนาดา (8)
- ชิลี (29)
- จีน (32)
- โคลอมเบีย (17)
- คองโก - บราซซาวิล (7)
- คอสตาริกา (4)
- ไอวอรี่โคสต์
- โครเอเชีย (20)
- ไซปรัส
- เช็ก (99)
-
เดนมาร์ก (83)
- Superligaen (1)
- Division 1 (6)
- Cup
- U19 League (1)
- Danish Womens Elitedivisionen
- 2 Division Women
- Cup Women
- Danmarksserien Promotion (40)
- Danmarksserien Relegation (20)
- Division 2 (6)
- Division 3 (6)
- Elitedivisionen Women (3)
- Future Cup
- Play-Offs Women
- Superligaen Play-Offs
- U21 League
- Womens 2 Division
- จิบูตี
- โดมินิกา
- สาธารณรัฐโดมินิกัน (4)
- เอกวาดอร์ (7)
- อียิปต์ (22)
- เอลซัลวาดอร์ (1)
- เอสโตเนีย (21)
- เอธิโอเปีย (8)
- หมู่เกาะแฟโร (10)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (165)
- แกมเบีย (3)
- จอร์เจีย (10)
- กานา (1)
- ยิบรอลตาร์
- กรีซ (20)
- กัวเตมาลา
- ฮอนดูรัส (1)
- ฮ่องกง (5)
- ฮังการี (10)
- ไอซ์แลนด์ (29)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน (20)
- อิรัก (5)
- ไอร์แลนด์ (21)
- อิสราเอล (8)
- จาเมกา
- ญี่ปุ่น (69)
- จอร์แดน
- คาซัคสถาน (20)
- เคนยา
- คูเวต (4)
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (8)
- เลบานอน (3)
- ลิกเตนสไตน์
- ลิทัวเนีย (22)
- ลักเซมเบิร์ก (16)
- มาเก๊า
- มาซิโดเนีย (1)
- มาลาวี
- มาเลเซีย (14)
- มาลี
- มอลตา
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก
- มอลโดวา (2)
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร (2)
- โมร็อกโก (1)
- โมซัมบิก (1)
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์ (16)
- นิการากัว
- ไนเจอร์ (1)
- ไนจีเรีย (14)
-
นอร์เวย์ (49)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (5)
- Division 2 Group 1 (2)
- Division 2 Group 2 (7)
- Division 3 Group 1 (7)
- Division 3 Group 2 (1)
- Division 3 Group 3 (2)
- Division 3 Group 4 (2)
- Division 3 Group 5 (1)
- Division 3 Group 6 (1)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women (5)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- โอมาน (6)
- ปานามา (2)
- ปารากวัย (10)
- เปรู (25)
- ฟิลิปปินส์ (7)
- โปแลนด์ (78)
- โปรตุเกส (22)
- เปอร์โตริโก
- กาตาร์ (1)
- โรมาเนีย (24)
- รัสเซีย (29)
- รวันดา
- เซนต์คิตส์และเนวิส
- ซานมารีโน (1)
- ซาอุดีอาระเบีย (18)
- เซเนกัล
- เซอร์เบีย (18)
- เซเชลส์
- เซียร์ราลีโอน (1)
- สิงคโปร์ (4)
- สโลวะเกีย (21)
- สโลวีเนีย (1)
- แอฟริกาใต้ (2)
- เกาหลีใต้ (32)
-
สวีเดน (100)
- Europe Friendlies
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (8)
- Cup (12)
- 1.div Södra (8)
- 2.div Norra Götaland (7)
- 2.div Norra Svealand (7)
- 2.div Norrland (7)
- 2.div Södra Götaland (7)
- 2.div Södra Svealand (7)
- 2.div Västra Götaland (7)
- Allsvenskan (1)
- Cup Women
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (7)
- Juniorallsvenskan (7)
- Superettan (8)
- สวิตเซอร์แลนด์ (19)
- ซีเรีย (1)
- ไต้หวัน (7)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย (5)
- ไทย (9)
- โตโก
- ตรินิแดดและโตเบโก
- ตูนิเซีย (16)
- ตุรกี (17)
- ยูกันดา (1)
- ยูเครน (26)
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (18)
- อุรุกวัย (13)
- อุซเบกิสถาน (6)
- เวเนซุเอลา (4)
- เวียดนาม (12)
- เวลส์
- แซมเบีย (9)
- ซิมบับเว (9)
บ้านหลังสุดท้ายของ Prykarpattya Ivano Frankivsk ในทัวร์นาเมนต์
การแข่งขันล่าสุด
การแข่งขันสนามเหย้า
ชนะ
วาด
แพ้
สถิติรวม
เกมที่เล่นแล้ว 14
ประตู (การทำประตูชนะ/การทำประตูแพ้)
22
1.57
0.86
12
ต่ำ-สูง
1.5
6
43%
57%
8
2.5
8
57%
43%
6
3.5
10
71%
29%
4
การแข่งขันที่ทั้งสองทีมต่างทำประตูได้ (มี-ไม่มี )
6
43%
57%
8
clean-sheets (มี-ไม่มี )
5
36%
64%
9
ทำคะแนน (มี-ไม่มี )
10
71%
29%
4
ตารางคะแนน | pts | gp | W | D | L | gf | ga | +/- | |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Karpaty Lviv | 45 | 18 | 14 | 3 | 1 | 34 | 10 | 24 |
2 | Epitsentr Kamianets-Podilskyi | 31 | 18 | 8 | 7 | 3 | 27 | 21 | 6 |
3 | Ahrobiznes Volochysk | 29 | 18 | 8 | 5 | 5 | 20 | 15 | 5 |
4 | FK Nyva Buzova | 27 | 18 | 7 | 6 | 5 | 21 | 19 | 2 |
5 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 26 | 18 | 6 | 8 | 4 | 27 | 18 | 9 |
6 | Bukovyna Chernivtsi | 21 | 18 | 6 | 3 | 9 | 16 | 23 | -7 |
7 | FC Podillya Khmelnytskyi | 20 | 18 | 4 | 8 | 6 | 18 | 17 | 1 |
8 | Nyva Ternopil | 20 | 18 | 5 | 5 | 8 | 15 | 19 | -4 |
9 | FC Metalist Kharkiv | 14 | 18 | 3 | 5 | 10 | 13 | 27 | -14 |
10 | FC Khust | 11 | 18 | 3 | 2 | 13 | 15 | 37 | -22 |
Ukraine Persha Liga Table
Pos # | Team | pts | gp | W | D | L | gf | ga | +/- |
---|---|---|---|---|---|---|---|---|---|
1 | Karpaty Lviv | 45 | 18 | 14 | 3 | 1 | 34 | 10 | 24 |
2 | Epitsentr Kamianets-Podilskyi | 31 | 18 | 8 | 7 | 3 | 27 | 21 | 6 |
3 | Ahrobiznes Volochysk | 29 | 18 | 8 | 5 | 5 | 20 | 15 | 5 |
4 | FK Nyva Buzova | 27 | 18 | 7 | 6 | 5 | 21 | 19 | 2 |
5 | Prykarpattya Ivano Frankivsk | 26 | 18 | 6 | 8 | 4 | 27 | 18 | 9 |
6 | Bukovyna Chernivtsi | 21 | 18 | 6 | 3 | 9 | 16 | 23 | -7 |
7 | FC Podillya Khmelnytskyi | 20 | 18 | 4 | 8 | 6 | 18 | 17 | 1 |
8 | Nyva Ternopil | 20 | 18 | 5 | 5 | 8 | 15 | 19 | -4 |
9 | FC Metalist Kharkiv | 14 | 18 | 3 | 5 | 10 | 13 | 27 | -14 |
10 | FC Khust | 11 | 18 | 3 | 2 | 13 | 15 | 37 | -22 |
Ukraine Persha Liga Fixtures
Ingulets Petrovo
0 - 0
Karpaty Lviv
FC Livyi Bereh
0 - 0
Epitsentr Kamianets-Podilskyi
FSC Mariupol
0 - 0
Ahrobiznes Volochysk
FC Viktoriya Sumy
0 - 0
FK Nyva Buzova
SC Poltava
0 - 0
Prykarpattya Ivano Frankivsk
Bukovyna Chernivtsi
0 - 0
Metalurg Zaporizhya
FC Podillya Khmelnytskyi
0 - 0
FC Hirnyk Sport Komsomolsk
FC Metalist Kharkiv
0 - 0
FC Chernigiv
FC Khust
0 - 0
Dinaz Vyshgorod
Nyva Ternopil
0 - 0
Kremin
Ukraine Persha Liga Results
Dinaz Vyshgorod
0 - 0
FC Metalist Kharkiv
FC Chernigiv
3 - 3
Nyva Ternopil
FC Hirnyk Sport Komsomolsk
2 - 3
Bukovyna Chernivtsi
Metalurg Zaporizhya
1 - 0
FC Podillya Khmelnytskyi
Kremin
1 - 0
FC Khust
Ahrobiznes Volochysk
3 - 1
SC Poltava
Epitsentr Kamianets-Podilskyi
1 - 3
Ingulets Petrovo
Karpaty Lviv
3 - 3
FC Livyi Bereh
FK Nyva Buzova
1 - 1
FSC Mariupol
Prykarpattya Ivano Frankivsk
1 - 0
FC Viktoriya Sumy