quick-betimate
สถิติ
จำนวนรอบการแข่งขัน | 160 |
คะแนนเฉลี่ย | 4.7 |
ทำนายผลการแข่งขัน | 6328 |
การเดิมพันที่ยอดเยี่ยม | 5 |
อัตราการชนะ | 75% |
Thank you for rating
Rate Betimate's Tips
ลีกนิยม
- Euro 2024
-
อังกฤษ (26)
- FA Cup (1)
- พรีเมียร์ลีก (9)
- Championship (4)
- League 1 (1)
- League 2 (1)
- National League
- National League North
- National League South
- Premier League 2 (2)
- Championship Women
- Development League 2 (4)
- FA Cup Women (1)
- FA Trophy (1)
- Isthmian Cup
- Isthmian Division One South
- Northern League Challenge Cup
- Northern League Division One
- Northern Premier League
- Reserve Matches
- Ryman Premier Division
- Southern Premier League Central
- Southern Premier League South
- Super League Women (1)
- U21 Premier League Cup (1)
- Northern Ireland Championship
- Northern Ireland Championship Women
- Northern Ireland Cup
- Northern Ireland Play-Offs
- Northern Ireland Premier
- Northern Ireland Premier Intermediate League
- Northern Ireland Premier League Women
- Northern Ireland Reserve League
- UK Friendlies
- UEFA แชมเปียนส์ลีก (1)
- ยูฟ่ายูโรเปียนลีก (1)
- สหรัฐอเมริกา (721)
-
สเปน (221)
- ลาลีกา (8)
- Segunda (9)
- Tercera Group 1 (9)
- Tercera Group 2 (9)
- Tercera Group 3 (9)
- Tercera Group 4 (9)
- Tercera Group 5 (9)
- Tercera Group 6 (6)
- Tercera Group 7 (11)
- Tercera Group 8 (9)
- Tercera Group 9 (8)
- Tercera Group 10 (9)
- Tercera Group 11 (9)
- Tercera Group 12 (8)
- Tercera Group 13 (6)
- Tercera Group 14 (8)
- Tercera Group 15 (9)
- Tercera Group 16 (9)
- Tercera Group 17 (9)
- Tercera Group 18 (8)
- Youth League (2)
- Copa De La Reina (1)
- Kings League - 40 mins play
- Primera Division RFEF Group 1 (10)
- Primera Division RFEF Group 2 (10)
- Primera Federacion Women (1)
- Primera Women (5)
- Queens League - 40 mins play
- Regional Cup
- Regional League
- Segunda Division RFEF Group 1
- Segunda Division RFEF Group 2
- Segunda Division RFEF Group 3
- Segunda Division RFEF Group 4
- Segunda Division RFEF Group 5
- Segunda Division RFEF Play-Offs (20)
- Segunda Federacion Women
- Tercera Federacion Women (1)
-
เยอรมัน (144)
- บุนเดสลีกา 1 (8)
- Bundesliga II (4)
- DFB Pokal (1)
- 3.Liga (4)
- Regionalliga Bayern (9)
- Regionalliga North (7)
- Regionalliga North East (9)
- Regionalliga South West (9)
- Regionalliga West (9)
- Oberliga Baden-Wuerttemberg (9)
- Oberliga Bayern North (1)
- Oberliga Bayern South (2)
- Oberliga Bremen
- Oberliga Hamburg (4)
- Oberliga Hessen (4)
- Oberliga Mittelrhein (6)
- Oberliga Niederrhein (6)
- Oberliga Niedersachsen (6)
- Oberliga NOFV Nord (5)
- Oberliga NOFV Sud (2)
- Oberliga Rheinland-Pfalz/Saar (6)
- Oberliga Schleswig-Holstein (4)
- Oberliga Westfalen (9)
- Berlin-Liga (3)
- Bundesliga II Play-Offs
- Bundesliga II Women (7)
- Bundesliga Play-Offs
- Bundesliga U19 (1)
- Bundesliga Women (3)
- DFB Pokal Women
- Landesliga (2)
- Landesliga Bayern Sudost
- Landespokal
- Regionalliga Play-Offs
- U19 Cup (1)
- Verbandsliga (3)
-
อิตาลี (45)
- ซีรีย์A (9)
- Serie B
- Serie C Group A
- Serie C Group B
- Serie C Group C
- Campionato Nazionale
- Campionato Primavera 1 (5)
- Campionato Primavera 2
- Serie D (11)
- คอปปาอิตาเลีย (1)
- Coppa Italia Women (1)
- Campionato Primavera 3
- Campionato Primavera 4
- Serie A Women (4)
- Serie B Play-Offs
- Serie B Women (2)
- Serie C Play-Offs (6)
- Serie C Super Cup (2)
- Serie D Cup (2)
- Serie D Play-Offs (2)
- U19 League Women
- ฝรั่งเศส (93)
- เนเธอร์แลนด์ (18)
- สกอตแลนด์ (13)
- อีเล็กท์ออสเตรเลีย (3)
- เจเอ็มลีก (1)
- Japan J2-League (8)
- ลีกเอกเดนมาร์ก (5)
- Cyprus Division 1 (3)
- Israel Premier League (4)
- Colombia Primera A (4)
- Colombia Primera B (8)
- อีสปอร์ต (137)
ลีกอื่น ๆ
- แอลเบเนีย (3)
- แอลจีเรีย (6)
- อันดอร์รา (8)
- แองโกลา (7)
- แอนติกาและบาร์บูดา
-
อาร์เจนตินา (97)
- Superliga
- Nacional B (18)
- Primera B Metropolitana (10)
- Primera C Metropolitana (11)
- Reserve League
- Cup (4)
- Torneo A (16)
- Championship Women (7)
- Copa de la Liga Profesional
- Liga Profesional (11)
- Liga Profesional Reserves (14)
- Primera B Women
- Regional Cup (1)
- Regional League (3)
- Torneo Promocional Amateur (2)
- Torneo Regional Amateur
- Youth League
- อาร์เมเนีย (13)
- อารูบา (2)
-
ออสเตรเลีย (68)
- A-League (3)
- A-League Women
- Capital Territory NPL2
- Capital Territory Premier League (1)
- Capital Territory Premier League Women (2)
- Capital Territory U23 League (1)
- Darwin Premier League
- FFA Cup Qualifying
- New South Wales League 1
- New South Wales League 2 (1)
- New South Wales NPL Women (4)
- New South Wales Premier League (2)
- New South Wales U20 League (1)
- Northern NSW Premier League (2)
- Northern NSW Premier League Women (1)
- Northern NSW Reserves League (2)
- NPL Queensland (3)
- NPL Queensland U23 (2)
- NPL Queensland Women (2)
- NPL Victoria (1)
- NPL Victoria U23 (3)
- NPL Victoria Women (6)
- NSW League 1 U20
- Queensland PL 2 U23
- Queensland PL U23 (1)
- Queensland Premier League (1)
- Queensland Premier League 2 (2)
- Queensland Premier League 3 (1)
- Queensland Premier League 4
- Queensland Premier League Women (2)
- SA Premier League Reserves
- SA Premier League Women (5)
- SA Premier League Women Reserves
- South Australia Premier League (6)
- South Australia State League 1
- South Australia State League Reserves
- Sunday League Premier Division
- Sunday League Premier Division Reserve
- Tasmania Championship (1)
- Tasmania Championship Women
- Tasmania NPL U21 League
- Tasmania Premier League (1)
- Tasmania South Division 1
- Tasmania Super League Women
- Victoria PL 1 U23 (1)
- Victoria Premier League 1 (2)
- Victoria Premier League 2
- Victoria State League 1
- Victoria State League 1 Reserves
- Victoria State League 2
- Victoria State League 2 Reserves
- WA Premier League Women (2)
- WA Premier League Women U21
- WA State League 1 Reserves
- WA State League Reserves Cup
- Western Australia Premier League (6)
- Western Australia State League 1
- Western Australia State League 1 Women
- Western Australia State League 2
- Western Australia U20 League
- Australian Matches
- ออสเตรีย (27)
- อาเซอร์ไบจาน (9)
- บาห์เรน
- บังกลาเทศ (5)
- บาร์เบโดส
- เบลารุส (11)
- เบลเยียม (17)
- โบลิเวีย (9)
- บอสเนียและเฮอร์เซโกวีนา (14)
- บอตสวานา (3)
-
บราซิล (167)
- ซีรีย์A (9)
- Serie B (6)
- Serie C (10)
- Amazonense
- Campeonato Acreano
- Campeonato Alagoano
- Campeonato Amapaense
- Campeonato Brasileiro A2 Women (8)
- Campeonato Brasileiro A3 Women (3)
- Campeonato Capixaba
- Campeonato Carioca A2 (6)
- Campeonato Cearense B
- Campeonato Gaucho 2 (8)
- Campeonato Goiano 2 (4)
- Campeonato Maranhense
- Campeonato Mineiro 2 (5)
- Campeonato Mineiro U20 (2)
- Campeonato Paraibano
- Campeonato Paranaense 2 (5)
- Campeonato Paulista A2
- Campeonato Paulista A3
- Campeonato Paulista A4 (1)
- Campeonato Paulista U20 (5)
- Campeonato Rondoniense (2)
- Campeonato Sergipano
- Campeonato Sul-Matogrossense
- Campeonato U20 Women
- Catarinense 2 (5)
- Copa Nordeste (2)
- Copa Verde (1)
- Matches (2)
- Matches Women
- Paraense
- Paulista Serie B (6)
- Paulista Women (5)
- Serie A U20 (10)
- Serie A Women (8)
- Serie D (32)
- U20 Cup
- U20 League (6)
- Copa do Brasil (16)
- Women’s Friendly
- บัลแกเรีย (17)
- บูร์กินาฟาโซ (2)
- บุรุนดี
- กัมพูชา (2)
- แคเมอรูน
- แคนาดา (7)
- ชิลี (33)
- จีน (30)
- โคลอมเบีย (21)
- คองโก - บราซซาวิล (9)
- คอสตาริกา (16)
- ไอวอรี่โคสต์ (3)
- โครเอเชีย (20)
- ไซปรัส (4)
- เช็ก (69)
-
เดนมาร์ก (68)
- Superligaen (5)
- Division 1 (2)
- Cup
- U19 League
- Danish Womens Elitedivisionen (1)
- 1.Division Women
- Cup Women
- Danmarksserien Promotion (35)
- Danmarksserien Relegation (20)
- Division 2 (1)
- Division 3 (1)
- Elitedivisionen Women (3)
- Future Cup
- Play-Offs Women
- Superligaen Play-Offs
- U21 League
- Womens 2 Division
- จิบูตี
- โดมินิกา (2)
- สาธารณรัฐโดมินิกัน (4)
- เอกวาดอร์ (10)
- อียิปต์ (19)
- เอลซัลวาดอร์ (9)
- เอสโตเนีย (12)
- เอธิโอเปีย (3)
- หมู่เกาะแฟโร (10)
- ฟิจิ
- ฟินแลนด์ (131)
- แกมเบีย
- จอร์เจีย (4)
- กานา (11)
- ยิบรอลตาร์ (2)
- กรีซ (16)
- กัวเตมาลา (3)
- ฮอนดูรัส (3)
- ฮ่องกง (16)
- ฮังการี (29)
- ไอซ์แลนด์ (46)
- อินเดีย
- อินโดนีเซีย
- อิหร่าน (22)
- อิรัก (1)
- ไอร์แลนด์ (20)
- อิสราเอล (11)
- จาเมกา (2)
- ญี่ปุ่น (36)
- จอร์แดน (6)
- คาซัคสถาน (17)
- เคนยา (4)
- คูเวต (4)
- คีร์กีซสถาน
- ลัตเวีย (7)
- เลบานอน (1)
- ไลบีเรีย
- ลิกเตนสไตน์
- ลิทัวเนีย (8)
- ลักเซมเบิร์ก (16)
- มาเก๊า (2)
- มาซิโดเนีย (15)
- มาลาวี
- มาเลเซีย (2)
- มาลี (6)
- มอลตา
- โมริเตเนีย
- เม็กซิโก (19)
- มอลโดวา (3)
- มองโกเลีย
- มอนเตเนโกร (11)
- โมร็อกโก (13)
- โมซัมบิก
- เมียนมาร์ (พม่า)
- นิวซีแลนด์ (12)
- นิการากัว
- ไนเจอร์
- ไนจีเรีย (8)
-
นอร์เวย์ (52)
- Eliteserien (8)
- Division 1 (8)
- Cup
- Cup Women
- Division 1 Play-Offs
- Division 1 Women (4)
- Division 2 Group 1 (6)
- Division 2 Group 2 (4)
- Division 3 Group 1 (2)
- Division 3 Group 2 (4)
- Division 3 Group 3 (5)
- Division 3 Group 4 (4)
- Division 3 Group 5 (3)
- Division 3 Group 6 (3)
- Interkretsserie U19
- Toppserien Women (1)
- U19 Elite League
- Youth Cup
- โอมาน (1)
- ปานามา (3)
- ปารากวัย (11)
- เปรู (18)
- ฟิลิปปินส์ (6)
- โปแลนด์ (50)
- โปรตุเกส (38)
- เปอร์โตริโก
- กาตาร์ (5)
- โรมาเนีย (42)
- รัสเซีย (57)
- รวันดา (2)
- เซนต์คิตส์และเนวิส (2)
- ซานมารีโน (2)
- ซาอุดีอาระเบีย (12)
- เซเนกัล (9)
- เซอร์เบีย (22)
- เซเชลส์
- เซียร์ราลีโอน
- สิงคโปร์ (1)
- สโลวะเกีย (25)
- สโลวีเนีย (12)
- แอฟริกาใต้ (14)
- เกาหลีใต้ (16)
-
สวีเดน (57)
- Europe Friendlies
- Allsvenskan Qualification
- Superettan Qualification
- 1.div Norra (8)
- Cup
- 1.div Södra (8)
- 2.div Norra Götaland (2)
- 2.div Norra Svealand (4)
- 2.div Norrland (3)
- 2.div Södra Götaland (2)
- 2.div Södra Svealand (4)
- 2.div Västra Götaland (2)
- Allsvenskan (6)
- Cup Women
- Damallsvenskan (7)
- Elitettan (4)
- Juniorallsvenskan (3)
- Superettan (4)
- สวิตเซอร์แลนด์ (26)
- ซีเรีย (1)
- ไต้หวัน (7)
- ทาจิกิสถาน
- แทนซาเนีย (6)
- ไทย (5)
- โตโก
- ตรินิแดดและโตเบโก (2)
- ตูนิเซีย (18)
- ตุรกี (10)
- ยูกันดา (2)
- ยูเครน (11)
- สหรัฐอาหรับเอมิเรตส์ (11)
- อุรุกวัย (12)
- อุซเบกิสถาน (12)
- เวเนซุเอลา (4)
- เวียดนาม (12)
- เวลส์
- แซมเบีย (9)
- ซิมบับเว (5)
Rayo Lliria CF - ตารางการแข่งขัน ตารางคะแนน ผู้เล่น สถิติ และข่าวสาร
การแข่งขันล่าสุด
Spain Regional League Results
UD San Luis
1 - 1
CD Verdellada
CD Santa Ursula B
3 - 1
Atletico Pinar
CD Puerto Cruz
2 - 1
Atletico Tacoronte
Atletico San Juan de Tenerife
1 - 3
Tenerife C
AD Chincanayro
2 - 8
Atletico Union Guimar
CF Juventud Laguna
1 - 4
CD San Miguel
Alfara Del Patriarca
1 - 2
CF Vinalesa
CD Laguna
7 - 0
AD Chincanayro
EMF Matanza
2 - 2
Llanos Aridane
CF Juventud Laguna
3 - 2
Atletico San Juan de Tenerife